ഏണസ്റ്റോ വേൾഡേഡ് ലയണൽ മെസ്സി, മാൽകോം, ഔസ്മാൻ ഡെംബലെ – ബാഴ്സ ബ്ലാഹ്രാനുകൾ

ഏണസ്റ്റോ വേൾഡേഡ് ലയണൽ മെസ്സി, മാൽകോം, ഔസ്മാൻ ഡെംബലെ – ബാഴ്സ ബ്ലാഹ്രാനുകൾ

Sports

ലാ ലിഗയിലെ വില്ലാർറിയെലെ ചൊവ്വാഴ്ച നടക്കുന്ന മൽസരത്തിൽ ഏണസ്റ്റോ വാൽവേർഡി തന്റെ പ്രീ-

ബാഴ്സലോണ ബാസ് ലയണൽ മെസി, തലക്കെട്ട് റേസിംഗ്, ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് , ആന്റൈൻ ഗ്രേസ്മാൻ , ഔസ്മാൻ ഡെംബലെ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചു.

ഇവിടെ മികച്ച ബിറ്റുകൾ ഉണ്ട്:

ലയണൽ മെസ്സിക്ക് വിശ്രമം അനുവദിച്ചു

അവനെ പോലെ ഒരു കളിക്കാരനെ വിശ്രമിക്കാൻ പറ്റിയ സമയമില്ല. എന്നാൽ ഞങ്ങൾ നാളെ കാണാം. ഈ മത്സരം വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതുന്നു. ഒട്ടേറെ പേർ അത്ലറ്റിക്കോ മാഡ്രിഡിനു വേണ്ടി കാത്തിരിക്കുകയാണ്. എന്നാൽ, ഈ മത്സരത്തിലെ മൂന്ന് പോയിൻറുകൾ അറ്റ്ലേറ്റിക്കോയ്ക്ക് എതിരാളികൾ തന്നെയായിരിക്കും.

മാൽകോമും കോതിഞ്ചുവും

സീസണിൽ സംഭവിക്കുന്ന അവസ്ഥയാണ് ഇവ. ചിലപ്പോൾ ഒരു കളിക്കാരൻ മറ്റൊന്നിനെക്കാളും നല്ലതാണ്, ചിലപ്പോൾ ഇത് ഫോമിലായിരിക്കുമ്പോൾ മറ്റൊന്നുതന്നെയാണ്. എല്ലാവരും എപ്പോഴും മുന്നിലേക്ക് പോകുന്നുണ്ട്, പക്ഷെ നമ്മൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതും ഏറ്റവും പ്രതീക്ഷയുള്ളതും കോട്ടിനോഹോ, മികച്ച മാൽക്കൂം, മികച്ച ഡംബെലെ

ഡംബെലെ ഓൺ വലർദേവ്

നമുക്ക് തിരിച്ചു കിട്ടിയാൽ എനിക്ക് പൂർണ്ണമായിരിക്കില്ല. ശനിയാഴ്ചയായിരിക്കാം, അത് മാൻ യുടിഡിനെതിരായിരിക്കാം. ഒരു കൃത്യമായ തീയതി എനിക്ക് നൽകാൻ കഴിയില്ല, എന്നാൽ ഏകദേശം ആ സമയം.

ഗ്രേസ്മാനെയിലെ വൽവർഡെ

അവൻ സംസാരിക്കുന്ന വസ്തുത നമ്മുടേയോ അറ്റ്ലറ്റിക്യോയ്ക്കോ അസ്ഥിരമല്ല, കഴിഞ്ഞ വർഷം പോലെ തന്നെയായിരുന്നു. ആളുകൾ എപ്പോഴും ഞങ്ങളുടെ കളിക്കാരെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നു, അത് സ്വീകാര്യമാണ്.

ലാ ലിഗയിലെ വൽവർഡെ

ഞങ്ങൾക്ക് ഒൻപത് മത്സരങ്ങളുണ്ട്, ഞങ്ങൾ ആറ് സീറ്റുകൾ നേടിയാൽ ഞങ്ങൾ വിജയികളാകും, അത് യാഥാർത്ഥ്യമാണ്. ഗെയിം കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം ഗെയിം കളിക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കണം. ആറ് മത്സരങ്ങളിൽ വിജയിക്കാൻ കഴിയുന്നത് ലീഗിൽ വിജയിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിൽ, ആ എച്ച്പിപിപണിക്ക് മുമ്പ് ഞങ്ങൾക്ക് ഇനിയും ധാരാളം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

വില്ല്യേറിയെയിലെ വൽവർഡെ

ഞങ്ങളുടെ എതിരാളികൾ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ഒരു അവസ്ഥയിലാണ്. അവർ 2-0 ന് രണ്ടാം ദിനം നേടിയപ്പോൾ സെൽറ്റോ വിഗോയ്ക്ക് പരാജയപ്പെട്ടു. സെവിയ്യ, റയൽ മാഡ്രിഡ്, അറ്റ്ലറ്റിറ്റോ മാഡ്രിഡ് തുടങ്ങിയ ടീമുകൾക്കെതിരായ നിരവധി നല്ല മത്സരങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു. യൂറോപ്പ ലീഗ് ക്വാർട്ടർ ഫൈനലുകളിലും അവർ മുന്നിലായിരുന്നു. അവരെ തോൽപ്പിക്കാൻ പലപ്പോഴും ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.

ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിൽ വൽവർഡെ

ചരിത്രപരമായി ബാഴ്സ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ജേതാക്കളായപ്പോൾ അവർ ലാ ലിഗയും നേടിയിട്ടുണ്ട്. ആരാധകരുടെ സ്നേഹം, കളിക്കാർ, എല്ലാവർക്കുമുള്ള ഒരു മത്സരം എനിക്കറിയാം, എന്നാൽ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് 15 മിനിറ്റ് നേരങ്ങളിൽ ഏതൊരു കളിക്കാരും നിങ്ങൾക്ക് കാട്ടിത്തരാം.

ഇതിനു വിപരീതമായി, ലാ ലിഗയിൽ, ആദ്യ നിമിഷം മുതൽ അവസാന സീസണിൽ നീ തന്നെത്തന്നെ വിലയിരുത്തുക. ഇത് നമ്മുടെ അപ്പവും വെണ്ണയുമാണ്, ഓരോ ആഴ്ചയും സ്വയം വിധിക്കുന്ന വിധമാണിത്.