മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിന്റെ സോസ്സ്ക്ജർ റയൽ മാഡ്രിഡ് റിപ്പോർട്ടിൽ പക്വായുമായി ചർച്ച നടത്തി – ESPN

മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിന്റെ സോസ്സ്ക്ജർ റയൽ മാഡ്രിഡ് റിപ്പോർട്ടിൽ പക്വായുമായി ചർച്ച നടത്തി – ESPN

Sports
3:00 AM IST

  • റോബ് ഡോസൺ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുനൈറ്റഡ് കറസ്പോണ്ടന്റ്

മാഞ്ചസ്റ്റർ, ഇംഗ്ലണ്ട് – മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് മാനേജർ ഒലെ ഗുന്നര് സൊല്സ്ക്ജെര് അദ്ദേഹം മുഖം വരെ മുഖാമുഖം ചർച്ച തന്നത് പറഞ്ഞു പോൾ പോബ്ഗ’യെയാണ് ഊഹക്കച്ചവടം മിഡ്ഫീൽഡർ റയൽ മാഡ്രിഡിലേക്ക് മാറുന്നതിന് പരീക്ഷിക്കപ്പെടാത്തവനാണ് കഴിഞ്ഞില്ല താഴെ.

ബെർണബെയുമായുള്ള ഒരു സ്വപ്നംസ്വപ്നം ” എന്ന് പോഗ്ബാ വിശേഷിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്, റയൽ മാഡ്രിഡ് ബോസ് ജിൻസെൻ സിദെയ്ൻ , തന്റെ ഭാവിയിൽ സ്പെയിനിന്റെ തലസ്ഥാനത്തേക്ക് ഭാവിയിൽ പോകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിനുള്ള ആഗ്രഹം വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല .

ഓഗ്ഡൻ: പോഗ്ബ മാഡ്രിഡിലേക്ക് വിൽക്കുന്നെങ്കിൽ യുനൈറ്റഡിന് വലിയ വിജയികളാകാം

ഒരു കൈമാറ്റം ഈ വേനൽക്കാലത്ത് സംഭവിക്കം ഊഹക്കച്ചവടം ആവശ്യപ്പെടും എന്നാൽ സൊല്സ്ക്ജെര് അദ്ദേഹം പോബ്ഗ’യെയാണ്, യാതൊരു റിലീസ് ാ ം കൊണ്ട് 2022 വരെ കരാർ പ്രകാരം ആരാണ് യുണൈറ്റഡ് ന്, ആത്മവിശ്വാസമുണ്ട് പറഞ്ഞു ഒരു യോഗം കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ശേഷം താമസിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു .

“എന്റെ ഊഹക്കച്ചവടം എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം വളരെ പ്രധാനമാണ്, കാരണം ഞാൻ എന്റെ പ്രവൃത്തിയെക്കുറിച്ച് ചിന്തിച്ചാൽ, ഇരിക്കുകയോ പൗലോസിനോട് സംസാരിക്കുകയോ ചെയ്യുക,” സോൽസ്ജിയർ പറഞ്ഞു. “പൗലോസുമായുള്ള എൻറെ സംഭാഷണം എനിക്കുണ്ട്, ഞങ്ങൾ സുഖമാണ്.

“ഇവിടെ തന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനം നടത്താൻ പോവുകയാണ്, കാരണം ഒരു കളിക്കാരനെന്ന നിലയിൽ ഒരു വ്യക്തിയെന്ന നിലയിൽ എനിക്ക് അദ്ദേഹത്തെ ഇഷ്ടമാണ്, ഞങ്ങൾക്ക് വലിയ പ്രാധാന്യമുണ്ട്, ഇവിടെ പ്രശ്നമില്ല, അദ്ദേഹം ഇവിടെ പ്രധാനമാണ്.”

വേനൽക്കാല ട്രാൻസ്ഫർ ബിസിനസ് എക്സിക്യുട്ടീവ് വൈസ് ചെയർമാൻ എഡ് വ്ഡ്വാർഡിനൊപ്പം സോൽസ്വാജർ ഇപ്പോൾ തന്നെ സംസാരിച്ചിട്ടുണ്ട്. അടുത്ത സീസണിനെപ്പോലെ പോഗ്ബാ ഉൾപ്പെടുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ടീം.

ട്രാൻസ്ഫർ വിൻഡോയുടെ അവസാനം ഒരു ടെക്നിക്കൽ ഡയറക്ടറെ നിയമിക്കാൻ അക്കാദമിയിൽ നിന്ന് ആദ്യ ടീമിലേക്ക് റിക്രൂട്ട്മെൻറിന് മേൽനോട്ടം വഹിക്കുമെന്ന് യുണൈറ്റഡ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, പുതിയ മനുഷ്യനെക്കുറിച്ച് ആരാണ് നിർദ്ദേശിക്കണമെന്ന് സോൽസ്ജയർ പറഞ്ഞത്.

അവർ സോൾസ്ക്ജെയറെപ്പോലെയുള്ള ആരെയെങ്കിലും നിയമിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു, അവർ ക്ലബ്ബിന്റെ സംസ്കാരത്തിലേക്ക് ഇണങ്ങും, ഒപ്പം ഇതിനകം തന്നെ നിരവധി പ്രൊജക്റ്റ് സ്ഥാനാർത്ഥികളുമായി ചർച്ച നടത്തും.

“ഇപ്പൊ എന്റെ കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള കാര്യങ്ങളിൽ ഇപ്പോൾ എനിക്ക് ഒരു ഇൻപുട്ട് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്, ഞാൻ പറയാൻ വരട്ടെ, എഡും ഉടമസ്ഥരും തമ്മിലുള്ള ആശയവിനിമയം വളരെ നല്ലതാണ്,” സോൽസ്ജിയർ പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങൾ വ്യത്യസ്ത പേരുകളെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്നു, എന്നാൽ തീർച്ചയായും ഞാൻ തീരുമാനിക്കുന്ന വ്യക്തിയല്ല.”

വാഷിംഗ്ടൺ : വാട്ഫോർഡിനെ 2-1ന് തോൽപിച്ചാണ് നൊവാർട്ടേഴ്സ് ഒളിമ്പിക്സിന് യോഗ്യത നേടിക്കൊടുത്തത്. വോൾട്ഫോർഡിനെതിരെ മികച്ച പ്രകടനം പുറത്തെടുത്ത യൂനിവേഴ്സിറ്റിയാണ് ഗോൾ .

ടോട്ടൻഹാം, ആഴ്സണൽ, ചെൽസിയ എന്നിവരടങ്ങുന്ന ടീമുകൾ രണ്ടു സീസണിലും സെലസ്ക്ജർ കളിക്കുന്നുണ്ട്. അടുത്ത സീസണിൽ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ഫുട്ബോൾ ഉറപ്പാക്കാൻ അവസാന കളിക്കാരെ ടീമിലുൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിൽ കളിക്കാനാഗ്രഹിക്കുന്ന കളിക്കാരാണ് തങ്ങളെന്ന് തങ്ങൾക്ക് അറിയാം. തങ്ങൾക്കാവും നന്നായി ചെയ്യാൻ കഴിയുകയെന്നും സോസ്കർജർ പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ വർഷം നവംബറിൽ അല്ലെങ്കിൽ ഡിസംബറിൽ തങ്ങൾ ഒരു അവസരംകൊണ്ട് കഴിയുമെന്ന് അവർ വിശ്വസിച്ചിരുന്നില്ല.

“നമ്മൾ നമ്മുടെ ജോലിയാണ് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാം, കഴിഞ്ഞ ഏഴ് മത്സരങ്ങളിൽ 15 പോയിൻറുകൾ പറയും അടുത്ത വർഷം ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിൽ ആയിരിക്കും.”