സാനിയ മിർസയുടെ മകനും പൃഥ്വിരാജ് ചോപ്രയും പങ്കുവെച്ചു

സാനിയ മിർസയുടെ മകനും പൃഥ്വിരാജ് ചോപ്രയും പങ്കുവെച്ചു

Sports

അടുത്തിടെ സാനിയ മിർസയുടെ മകൻ ഇസാൻ മിർസ മാലികുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തുമ്പോൾ ബോളിവുഡ് നടൻ പരിനിതി ചോപ്ര ഖാലയുടെ പ്രൊമോട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടു. അഞ്ച് മാസം പ്രായമായ കുഞ്ഞിനൊപ്പം തനിക്കൊരു പ്രണയപൂര്ണ്ണമായ ചിത്രത്തിലൂടെ അഭിനയരംഗത്തെത്തുന്നത്. ചിത്രത്തിൽ, കൈയിൽ ചവച്ചുകൊണ്ട്, പരേതിയുടെ മടിയിൽ ഇഷാഖാൻ കാണാം.

“ഞാൻ ഇപ്പോൾ ഒരു കലയാണ് !!!! ഇസൂസ് ഭക്ഷ്യയോഗ്യനാണ്, ഞാൻ അവനെ കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഞാൻ അവനെ എന്റെ കൈയിൽ കഴിക്കാൻ അനുവദിക്കുകയാണ്. ഞാൻ ഈ കുട്ടിയെ നിത്യസന്ദേശം നിലനിർത്താൻ കഴിയുമോ, “സ്റ്റൊഗ്രാഫറിനൊപ്പം ഫോട്ടോക്കൊപ്പം അവൾ എഴുതി. ടെന്നീസ് ചാമ്പ്യൻ അഭിപ്രായം വിഭാഗത്തിൽ പ്രതികരിക്കുകയായിരുന്നു. അവൾ “അവേയ്” എഴുതി, ഞങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ അംഗീകരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല!

വിക്കി കൗശലിന്റെ ഉറി പത്താം ക്ലാസ് വിദ്യാർത്ഥിയാകുന്നു

സാനിയയുടെ വീട്ടിൽ നിന്ന് ദുബായിൽ എത്തുന്നതിന് മുപ്പതുവയസുകാരനായ ഷൂട്ടിംഗിനും സമയം എടുക്കും. ഇസഹാന്റെ ചിത്രങ്ങളെ സരിയർ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്നു. അടുത്തിടെ സോഷ്യൽ മീഡിയാ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ ഇഷാനെ ഒരു സെൽഫി പോസ്റ്റുചെയ്തു, പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞു, “സുന്ദര പൂരം.”

2018 ഏപ്രിലിൽ സാനിയ പാകിസ്ഥാന്റെ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റർ ഹാൻഡിനെ സ്വീകരിച്ച് ‘ബേബി മിർസ മാലിക്’ എത്തും. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഒക്ടോബറിൽ അവർ ഇഷാനെ സ്വാഗതം ചെയ്തു. ഹൈദരാബാദിലെ താജ് കൃഷ്ണ ഹോട്ടലിൽ നടക്കുന്ന വിവാഹശേഷം സാനിയയും പാകിസ്താൻ മുൻ ക്യാപ്റ്റൻ ഷൊഹൈബ് മാലിക്യുമാണ് വിവാഹ സൽക്കാരം നടത്തുന്നത്.

2020 ൽ ടോണി ഒളിമ്പിക്സിൽ സാനിയ ടെന്നീസ് കളിക്കുന്നു.

അതേസമയം, അക്ഷയ് കുമാറിൻറെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ കേസരി ബോക്സോഫീസിൽ മികച്ച പ്രകടനമാണ് കാഴ്ചവച്ചത്. ബാഡ്മിന്റൺ ചാമ്പ്യൻ സൈന നെഹ്വാളിന് വേണ്ടി ബോളിവുഡ് താരം ഷാരാ കപൂർ ഈ ചിത്രത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയിട്ടുണ്ട്. സന്ദീപ് ഔർ പിങ്കി ഫാരാറും ജബരിയ ജോഡിയോയും ഉൾപ്പെടെ പരിവർത്തനങ്ങളിലും മറ്റു പരിപാടികളുണ്ട്.

കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: Apr 02, 2019 08:41 IST