ആൻഡ്രോയിഡിനുള്ള മികച്ച Google ഇൻബോക്സ് ഇതരമാർഗങ്ങൾ – Android അതോറിറ്റി

ആൻഡ്രോയിഡിനുള്ള മികച്ച Google ഇൻബോക്സ് ഇതരമാർഗങ്ങൾ – Android അതോറിറ്റി

Technology

Android- നായുള്ള ധാരാളം Google Inbox ഇതരമാർഗങ്ങൾ ഉണ്ട്.

Gmail- ന്റെ ഇൻബോക്സ് മരണം Google- ന്റെ ബദൽ ഇമെയിൽ സേവനത്തിന്റെ ആരാധകർക്ക് വിഴുങ്ങാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടാണ്. ഇൻബോക്സ് നിരവധി വൈവിധ്യമാർന്ന സവിശേഷതകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്തതിനാൽ നിരാശ മനസിലാക്കാൻ എളുപ്പമാണ്.

നിങ്ങൾ shuttered ഇമെയിൽ അപ്ലിക്കേഷൻ നിന്ന് വരുന്നു എങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ഓപ്ഷനുകൾ എന്താണ്? Android- ലെ മികച്ച Google ഇൻബോക്സ് ഇതരമാർഗ്ഗങ്ങളുടെ ഒരു നോട്ടത്തിൽ ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് മൂവി ലഭിച്ചു.

കൂടുതൽ അപ്ലിക്കേഷൻ നന്മ ആവശ്യമുണ്ടോ? ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് മൂവി ലഭിച്ചു!


Gmail

ഇതര ക്ലയന്റിൽ നിന്ന് അവരുടെ സ്വന്തം അപ്ലിക്കേഷനിലേക്ക് ജോലി ചെയ്യുന്ന പോർട്ടണ്ടിംഗ് സവിശേഷതകളിൽ Gmail ടീം കഠിനമായിരിക്കുന്നു. ഈ സവിശേഷതകളിൽ സ്നൂസ്, നഡ്ജുകൾ, സ്മാർട്ട് കമ്പോസ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. നിർഭാഗ്യവശാൽ, ഞങ്ങൾ ഇപ്പോഴും ഇമെയിൽ bundling പോലെ പിന്നിംഗ് വേണ്ടി കാത്തിരിക്കേണ്ടി. ഇതൊരു വലിയ ബദലാണ്, പക്ഷെ ഗൂഗിൾ കാണാതായ സവിശേഷതകൾ കൂടുതൽ വേഗത്തിലാക്കിക്കൊടുക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.


ന്യൂട്ടൺ മെയിൽ

ന്യൂട്ടൺ മെയിൽ

വില: 14 ദിവസത്തെ വിചാരണ / $ 49.99 പ്രതിവർഷം

ന്യൂടൺ ഇമെയിൽ ഈ വർഷം ആദ്യം പുനരുജ്ജീവിപ്പിച്ചപ്പോൾ ഇത് വളരെ വലിയ അത്ഭുതമായിരുന്നു. പുതിയ പേരന്റ്സ് എസ്സാൻഷ്യൽ 2018 ൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ അടച്ചു പൂട്ടുകയായിരുന്നു. നന്ദി പറഞ്ഞാൽ, സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള സേവനം തിരികെയെത്തിക്കഴിഞ്ഞു, നിങ്ങളുടെ ബക്കിനുള്ള ധാരാളം ബംഗ്ഷൻ ലഭിക്കുന്നു. പ്രമുഖ ന്യൂടൻ സവിശേഷതകളിൽ വായന രസീതുകൾ, ഇമെയിൽ ഷെഡ്യൂളിംഗ്, പഴയപടിയാക്കൽ, സ്നൂസിംഗ്, മെട്രിക് ടൺ അപ്ലിക്കേഷൻ സംയോജനം, റീക്യാപ് പ്രവർത്തനം എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ന്യൂട്ടൺ മെയിൽ

ബ്ലാക്ക്ബെറി ഹബ്ബ് + ഇൻബോക്സ്

ബ്ലാക്ക്ബെറി ഹബ്ബ് + ഇൻബോക്സ്

വില: ഒരു മാസത്തേയ്ക്ക് പരസ്യങ്ങൾ / $ 0.99 സൗജന്യം

ബ്ലാക്ക്ബെറി ഹബ് എന്നത് സാധാരണയായി ചിന്തിക്കുന്ന ആദ്യ ഇൻബോക്സ് മാറ്റിയല്ല. എന്നാൽ കമ്പനിയുടെ ഏകീകൃത ഇമെയിലും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻബോക്സും സവിശേഷതകൾ നിറഞ്ഞതാണ്. മുൻഗണന ഇൻബോക്സ് പിന്തുണ, സ്നൂസ് ചെയ്യൽ, ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കൽ സ്വൈപ്പ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ, ഗ്രൂപ്പുകളുള്ള ഇ-മെയിലുകൾ എന്നിവയിൽ നിന്ന്, ബ്ലാക്ബെറി ഹബ് സ്വന്തമായി സൂക്ഷിക്കാൻ കഴിയും.

ബ്ലാക്ക്ബെറി ഹബ്ബ് + ഇൻബോക്സ്

സ്പാർക്ക് - റീഡ് വഴി ഇമെയിൽ അപ്ലിക്കേഷൻ

സ്പാർക്ക് – റീഡ് വഴി ഇമെയിൽ അപ്ലിക്കേഷൻ

വില: സൌജന്യമാണ്

ലിസ്റ്റ് പുതിയ ആൻഡ്രോയിഡ് എൻട്രി, സ്പാക് ആദ്യം ഐഒഎസ്, മാക്കിൽ അതിന്റെ പേര് ഉണ്ടാക്കി. മുൻഗണന ഇമെയിൽ പ്രവർത്തനക്ഷമത, പിൻ സന്ദേശങ്ങൾ, ഓർമ്മപ്പെടുത്തലുകൾ, ഷെഡ്യൂളിംഗ്, സ്നൂസിംഗ്, ഇമെയിൽ ഡെലിഗേഷൻ, ഇഷ്ടാനുസൃതം സ്വൈപ്പുകൾ എന്നിവയ്ക്ക് ഇമെയിൽ അപ്ലിക്കേഷൻ നന്ദി നൽകുന്നു. ഇത് സൌജന്യമാണ്, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്കത് നഷ്ടപ്പെടുത്താൻ കഴിയില്ല.


നീല മെയിൽ

കൂടുതൽ പ്രചാരമുള്ള മൂന്നാം-കക്ഷി ഇമെയിൽ ആപ്ലിക്കേഷനുകളിലൊന്നാണ് ബ്ലൂ മെയിൽ ഒരു ആകർഷണീയമായ രൂപകൽപ്പനയും സവിശേഷതകളും പ്രദാനം ചെയ്യുന്നത്. സ്മാർട്ട് ക്ലസ്റ്റർ ഓർഗനൈസേഷനും ഇരുണ്ട മോഡ്സും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത് ഇവിടെയാണ്. ഇപ്പോൾ, ഇരുണ്ട മോഡ് മാത്രം OLED സൗഹൃദമായിരുന്നുവെങ്കിൽ …

നീല മെയിൽ

നിങ്ങളുടെ സൗകര്യത്തിനായി കൂടുതൽ ഉൽപ്പാദനക്ഷമതാ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഇതാ!

ഇത് Android- ലെ മികച്ച Google ഇൻബോക്സ് ഇതരമാർഗ്ഗങ്ങൾക്ക് വേണ്ടിയാണ്. നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട തിരഞ്ഞെടുക്കൽ നഷ്ടപ്പെട്ടാൽ ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക! നിങ്ങൾക്ക് ലിങ്ക് വഴി ഒരു തുറന്ന ഉറവിട ഇൻബോക്സ് ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ആപ്ലിക്കേഷനും മുമ്പത്തെ ലിങ്കിലെ Gmail Chrome വിപുലീകരണത്തിനുള്ള ഇൻബോക്സ് തീമും കണ്ടെത്താനാകും .