നോക്കിയ 8.1 പ്ലസ് ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ ലാൻഡ് ചെയ്തു & വ്യത്യസ്ത ഫ്ലാഷ് സ്ഥാനം, ചോർന്ന ഉപയോക്താവ് മാനുവൽ സ്കെച്ച് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു – നോക്കിയ പവർ

നോക്കിയ 8.1 പ്ലസ് ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ ലാൻഡ് ചെയ്തു & വ്യത്യസ്ത ഫ്ലാഷ് സ്ഥാനം, ചോർന്ന ഉപയോക്താവ് മാനുവൽ സ്കെച്ച് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു – നോക്കിയ പവർ

Politics

നോക്കിയ 8.1 പ്ലസ്, നോക്കിയ എക്സ് 71 എന്നിവയിലെ സാധ്യതകളെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ ഇന്നലെ പറഞ്ഞിരുന്നു . എന്നാൽ ഇപ്പോൾ നോക്കിയ 8.1 പ്ലസിന്റെ സ്കെച്ചിന്റെ ചിത്രം നമ്മുടെ വായനക്കാരായ ഗൌരവ് അയച്ച ഉപയോക്തൃ മാനുവലിൽ നിന്നുമാണ്.

ചുവടെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രം നിങ്ങൾ നോക്കിയാൽ, നോക്കിയ X71 ൽ നിന്ന് കുറച്ച് വ്യത്യാസങ്ങൾ വേഗത്തിൽ കാണപ്പെടും. ഫ്ലാഷ് സ്ഥാനം വ്യത്യസ്തമാണ് പിൻഭാഗത്ത് ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ ഇല്ല. പകരം ഉപകരണത്തിൽ ഇൻ-പ്രദർശന വിരലടയാള സെൻസറാണ് തയാറുള്ളത്.

രണ്ട് ഉപകരണങ്ങളിലും ഇപ്പോഴും സമാനമായത് പഞ്ച്-ഹോൾ ഡിസ്പ്ലേ, ഡിവൈസ് ഡിസൈൻ, ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ എന്നിവയാണ്. നോക്കിയ 8.1 പ്ലസ് സ്നാപ്ഡ്രാഗണേക്കാൾ മെച്ചപ്പെട്ട പ്രോസസറായോ എന്നു നോക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചും ഇത് ചോദ്യം ചെയ്യുന്നു. നോകിയ X71- യുടെ മെച്ചപ്പെടുത്തിയ പതിപ്പായി നോക്കിയ 8.1 പ്ലസ് നോക്കിയാൽ ഇത് നല്ല സാധ്യതയാണ്.

നോക്കിയ X71 വിശദാംശങ്ങൾ:

പഞ്ച്ഹോൾ ഡിസ്പ്ലേ, 120 ഡിഗ്രി വൈഡ് ആംഗിൾ ഫോട്ടോഗ്രാഫി, 48 എംപി റിയർ ക്യാമറ സെൻസർ എന്നിവയാണ് നോക്കിയ എക്സ് 71. എതിരാളികൾക്ക് മിഡ് റേഞ്ച് മേൽക്കോയ്മയ്ക്കായി പോരാടാൻ HMD ഒരുങ്ങുകയാണെന്ന് തോന്നിയേക്കാം. വിശദമായ നോക്കിയ എക്സ് 71 നും മറ്റ് വിവരങ്ങളും അതിന്റെ സമർപ്പിത പേജ് .

ഞങ്ങളുടെ പൂർണ്ണമായ നോക്കിയ എക്സ് 71 കവറേജ് ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യാം .