പുതിയ Poco ലോഞ്ചർ അപ്ഡേറ്റ് വഴി പോക്കോ F1 ഡാർക്ക് തീം, ക്രിസ്പയർ ഐക്കൺ, കൂടുതൽ ലഭിക്കുന്നു – ഗാഡ്ജറ്റ്സ് 360

പുതിയ Poco ലോഞ്ചർ അപ്ഡേറ്റ് വഴി പോക്കോ F1 ഡാർക്ക് തീം, ക്രിസ്പയർ ഐക്കൺ, കൂടുതൽ ലഭിക്കുന്നു – ഗാഡ്ജറ്റ്സ് 360

Technology
Poco F1 Gets Dark Theme, Crispier Icons, and More via Latest Poco Launcher Update

ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ആൻഡ്രോയിഡ് പോലീസ്

Poco ലോഞ്ചറിന്റെ പുതിയ വെളിച്ചവും ഇരുണ്ട തീമുകളും

Poco ലോഞ്ചർ ഒരു അപ്ഡേറ്റ് നേടി, ലോഞ്ചർ ക്രമീകരണങ്ങളിൽ ഒരു പുതിയ ഇരുണ്ട തീമുകൾ ചേർക്കുന്നതിൽ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയമായ മെച്ചപ്പെടുത്തൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. പുതിയ ഇരുണ്ട തീം ലോഞ്ചർ ക്രമീകരണങ്ങൾക്കുള്ളിൽ കുഴിച്ചിടാനാകും, കൂടാതെ Xiaomi വഴി പരീക്ഷിക്കപ്പെടുന്ന സിസ്റ്റം വ്യാപക ഡാർക്ക് മോഡിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമാണ്, അത് ഭാവിയിൽ ഉരുക്കുകയാണ് ചെയ്യുന്നത്. Poco ലോഞ്ചർ പുതിയ അപ്ഡേറ്റ് പുറമേ ബഗ് പരിഹാരങ്ങൾ, ഷാർപ്പര് അപ്ലിക്കേഷൻ ഐക്കണുകൾ, അപ്ലിക്കേഷൻ വോൾട്ട് കുറുക്കുവഴികൾ ലേക്കുള്ള ഇച്ഛാനുസൃത അപ്ലിക്കേഷനുകൾ ചേർക്കാൻ കഴിവ്, ഒപ്പം കൂടുതൽ പ്രതികരിക്കാൻ യുഐ സഹിതം നൽകുന്നു.

ഈ പുതിയ ഇരുണ്ട തീം ആദ്യം Poco F1 ഫോണിലൂടെ ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൊലീസിൽ കാണപ്പെട്ടു . ഇത് Poco ലോഞ്ചർ പതിപ്പ് 2.6.5.7 ലും എത്തി. ഇരുണ്ട തീം പ്രാപ്തമാക്കുന്നതിന്, നിങ്ങളുടെ ഹോംസ്ക്രീനിൽ ശൂന്യം സ്ഥലം ടാപ്പുചെയ്ത് പിടിക്കുക> ക്രമീകരണങ്ങൾ ഐക്കൺ> കൂടുതൽ > പശ്ചാത്തലങ്ങളിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക. പശ്ചാത്തല ക്രമീകരണങ്ങൾക്കുള്ളിൽ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഒരു വെളിച്ചമോ ഇരുണ്ട തീമോ ഇടയിൽ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയും. അപ്ലിക്കേഷൻ ഡ്രോയർ പശ്ചാത്തല സുതാര്യത സജ്ജമാക്കാൻ ഒരു ഓപ്ഷൻ ഉണ്ട്. “നിങ്ങൾക്ക് സുതാര്യതയില്ലെങ്കിൽ, ഇരുണ്ട മോഡ് എല്ലാ പേനുകളുടെ പശ്ചാത്തലവും ശുദ്ധമായ കറുത്ത നിറമാക്കും, കൂടുതൽ പാറ്റേണിലെ പാമ്പിൻറെ എണ്ണവും ചാരനിറത്തിലുള്ള മോഡിനേക്കാളും കുറയുന്നു”.

പുതിയ ഡാർക്ക് തീമിയനെ കൂടാതെ, Poco ലോഞ്ചർ പതിപ്പ് 2.6.5.7 ഐക്കൺ പാക്ക് ബഗുകളും യുഐ ബഗുകളും പരിഹരിക്കുന്നു. അതു അപ്ലിക്കേഷൻ വോൾട്ട് കുറുക്കുവഴികൾ ലേക്കുള്ള ഇച്ഛാനുസൃത അപ്ലിക്കേഷനുകൾ ചേർക്കാൻ കഴിവ് ചേർത്തു, ഇരട്ട ഇപ്പോൾ എല്ലാ അനുയോജ്യമായ മോഡലുകളിൽ പ്രവർത്തിക്കാൻ ഉപകരണം ലോക്ക് സ്ക്രീൻ ടാപ്പ്. അപ്ഡേറ്റ് crisper, മനോഹരമായി ആൻഡ് മൂർച്ച അപ്ലിക്കേഷൻ ഐക്കണുകൾ നൽകുന്നു. Poco ലോഞ്ചർ എല്ലാ Android ഉപയോക്താക്കൾക്കും ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതുപോലെ, Poco ലോഞ്ചർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത ആർക്കും, Poco F1- ൽ മാത്രമല്ല, ഇരുണ്ട തീം ഫീച്ചർ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും. അപ്ഡേറ്റ് APK മിററിലൂടെ മാനുവലായി ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യാവുന്നതാണ്, കൂടാതെ Google Play സ്റ്റോറിലും ഇത് ലഭ്യമാണ്, ഇവിടെ മാഗസിൻ ലിസ്റ്റുചെയ്തിരിക്കുന്നു.

Amazon Prime & Hotstar ൽ HD ഉള്ളടക്കം സ്ട്രീമിംഗ് ചെയ്യുന്നതിനായി Poco F1 അടുത്തിടെ Widevine L1 പിന്തുണയും ലഭിച്ചു . ഏറ്റവും പുതിയ MIUI 10 ഗ്ലോബൽ ബീറ്റ റോം സിസ്റ്റം-വൈഡ് ഇരുണ്ട മോഡ് അവതരിപ്പിച്ചു (പ്രാപ്തമാക്കാൻ, ക്രമീകരണങ്ങൾ> പ്രദർശിപ്പിക്കുക> ഡാർക്ക് മോഡ് ലേക്ക്), ഒപ്പം Xiaomi ഉടൻ Netflix എച്ച്ഡി സ്ട്രീമിംഗ് പിന്തുണ വാഗ്ദാനം.