വിക്നി കൗശൽ, കത്രീന കൈഫ് എന്നിവർ പ്രണയത്തിലാണോ? – ബോളിവുഡ് ലൈഫ്

വിക്നി കൗശൽ, കത്രീന കൈഫ് എന്നിവർ പ്രണയത്തിലാണോ? – ബോളിവുഡ് ലൈഫ്

Politics

2018 ലെ റജാജി, 2018, സഞ്ജു (2018), യുരി: ദ് ശസ്ത്രീയ സ്ട്രൈക്ക് (2019) തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളുടെ വിജയത്തിന് ശേഷം വിക്റ്റോ കൗശൽ എന്ന കഥാപാത്രത്തിന് ഇത് ഒരു സ്പിൻ തന്നെ. എന്നിരുന്നാലും, എല്ലാം പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതാണെന്ന് പറഞ്ഞാൽ ഞങ്ങൾ നുണ പറയുകയാണ്. അതെ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ കരിയറിലെ ഏറ്റവും ഉയരം കൂടിയല്ല, എന്നാൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വ്യക്തിജീവിതവും തലക്കെട്ടുകളിൽ മുഴുകുന്നു. വിക്കി തന്റെ സ്നേഹം പ്രസംഗിച്ചു ഹര്ലെഎന് സേഥി മന്മര്ജിയഅന് പ്രചരിപ്പിക്കൽ സമയത്ത്.

എന്നിരുന്നാലും, യൂകെയറിനു പകരം വിക്കി അവരെ പിന്തുടർന്ന് ഹാരിണിൻ വാചാടോപം വാചാലമാകുമ്പോൾ എല്ലാവരും അസ്വസ്ഥരായി. വിഖ്യാ കൗശലിന്റെ കത്രീന കൈഫിൻറെ കൂടുതൽ പ്രചോദനം ഡൂജിയുടെ ബ്രേക്ക് ചെയ്യാനുള്ള കാരണം ആണെന്ന് ഊഹാപോഹങ്ങൾ മുഴക്കിയിരുന്നു.

വിക്കി രണ്ട് തവണ കത്രീനയുമായി ബന്ധം പുലർത്തിയിരുന്നു. അവളുടെ ബന്ധം അവസാനിപ്പിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. അഭിനേതാക്കളും കാട്ടും ഒരിക്കലും സ്ക്രീൻ സ്പേസ് പങ്കിട്ടിട്ടില്ലാത്തപ്പോൾ, അവരുടെ ഓഫ്-സ്ക്രീൻ കാമറാഡീ ഓഫ് ചെയ്തത് എങ്ങനെ! ഞങ്ങളെ ഓർമ്മിപ്പിക്കട്ടെ, കത്രീനയും കോച്ചിയും കോജോയ്ക്കൊപ്പം വരുൺ ധവാൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ കത്രീനയും അഭിനയിച്ചു.

വിസ്കിയുടെ സംവിധാനത്തിൽ ആയേഷുമാൻ ഖുറാനയോടൊപ്പം കോയിക്കിങ്ങിൽ അരങ്ങേറ്റം നടത്തിയപ്പോൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മനസ്സിലായി. പിന്നീട് മുംബൈ മിർററിനോട് പറഞ്ഞു, “എന്റെ നിലനിൽപ്പിനെക്കുറിച്ച് അവൾക്ക് അറിയാം എന്ന് ഞാൻ അത്ഭുതപ്പെട്ടു.”

ഊഹിക്കുക, അവൾ ശരിക്കും ചെയ്തു! ഗ്യാലറിയിൽ, സാധാരണ ഗാല നൈറ്റ്സ്സും, അവാർഡും, ‘മുജ് ഷാദി കരോഗി’ അല്ലെങ്കിൽ ‘ഹൗ ജോസ് ദ ജോഷ്’ എന്ന് പാടാൻ ഒന്നുകിൽ അവർ പരസ്പരം അവതരിപ്പിച്ചു. ഹൈ, സർ! ‘ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഞങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ഇവിടെ നിൽക്കുന്നത്. ഒരേ പ്രസിദ്ധീകരണത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ തെരുവിലെ വാക്ക് ഇരുവരും ഏറ്റവും മികച്ച ഇന്റെർനെറ്റുകളും ദിവസം മുഴുവനും ചാറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. അവർ അടുത്തിടെ സോയ അക്തറിൻറെ വീടിനടുത്ത് ചേർന്നിരുന്നു. ഈ സൗഹൃദം കൂടുതൽ മനോഹരമാക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ ആശ്ചര്യപ്പെടേണ്ടതില്ല.

ഭീമൻ പെണ്ണേകറിനൊപ്പം ഒരു ഹൊറർ കോമഡി ചിത്രത്തിൽ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കും. കരൺജോഹരുടെ ബഹുമാനാർത്ഥം, മൾട്ടിനാഷണൽ അഭിനേതാക്കളായ തക്ത് ആണ് പൈപ്പ്ലൈനിൽ അടുത്തത്. രൺവീർ സിംഗ്, കരീന കപൂർ ഖാൻ, അലിയ ഭട്ട്, ജൻവീർ കപൂർ എന്നിവയാണ് ഈ നാടകങ്ങളിൽ. സൽമാൻ ഖാന്റെ ഭാരത്വുമായുള്ള റിലീസ് റിലീസ് ചെയ്യാൻ കത്രീന തീരുമാനിച്ചു. കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കും സ്കോപ്പുകളോടും ബ്ളൂ ആയതു നിലനിർത്തുക!

  • ഏപ്രിൽ 3, ചൊവ്വാഴ്ച 8:52 AM IST
  • | അപ്ഡേറ്റ്: ഏപ്രിൽ 3, 2019 8:55 AM IST