ശ്രുതി: എഎംഡി മൂന്നാം കാറായ റൈസെൻ, റേഡിയോൺ നവി തുടങ്ങിയ കമ്പൂട്ടക്സ് കമ്പ്യൂട്ടറുകളിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

ശ്രുതി: എഎംഡി മൂന്നാം കാറായ റൈസെൻ, റേഡിയോൺ നവി തുടങ്ങിയ കമ്പൂട്ടക്സ് കമ്പ്യൂട്ടറുകളിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

Technology
സക് കിലിയാൻ

ഞങ്ങൾ 2019 ൽ മൂന്നുമാസം മുമ്പേ തന്നെ നിങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുമോ? ഈ ട്രെയിനിൽ ബ്രേക്കു ചെയ്യേണ്ട ആരെങ്കിലും. തീർച്ചയായും, അത് അസാധ്യമാണ്, അതുകൊണ്ട് ഞങ്ങൾ മെയ് അവസാനത്തോടെ കംപ്യുട്ടക്സിനെ വേഗത്തിൽ പൂർത്തിയാക്കും . എല്ലാ പണവും ഉൽപന്നങ്ങൾ പ്രിവ്യൂ ചെയ്യുകയോ അല്ലെങ്കിൽ തായ്വാൻ പരിപാടിയിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുമെന്നോ നിങ്ങൾക്ക് പണം നിക്ഷേപിക്കാം, കൂടാതെ എഎംഡിയിൽ വരുന്നതിനേക്കാളും വളരെ കുറച്ച് മുൻകൂട്ടിത്തന്നെ ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. എഎംഡിയുടെ അടുത്തുള്ള ഭാവി പ്ലാനുകളിൽ നമ്മൾ എല്ലാവരും സ്വന്തമായി പഠിച്ച ഊഹക്കച്ചവടക്കാരുണ്ട്. എന്നാൽ തായ്വാൻ എക്സ്റ്റേണൽ ട്രേഡ് ആൻറ് ഡവലപ്മെന്റ് കൗൺസിൽ (ടിഎഐട്ര) കമ്പനിയുടെ കയ്യിൽ അൽപം കുറച്ചതായിരിക്കാം.


എഎംഡി യുടെ സി.ഇ.ഒ. പ്രീ റിലീസ് റൈസൻ ത്രെട്രൈപ്പർ സി.പി.യു.

പ്രീ-ഷോ പ്രൂഫ് ഇന്റർനാഷണൽ പ്രസ്സ് കോണ്ഫറന്ഷനില് പ്രദര്ശിപ്പിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് അതിന്റെ ആദ്യ ഉദ്ഘാടനപ്രസംഗത്തിന് കംപ്യൂട്ക്സ് പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് തൈത്ര പറഞ്ഞു. എഎംഡി സി.ഇ.ഒ ഡോ. ലിസ സ്യൂ സ്വയം മാത്രമല്ല, “ഉന്നത പ്രകടന കമ്പ്യൂട്ടിംഗിന്റെ അടുത്ത തലമുറ” എന്ന തലക്കെട്ട് മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തും. ഡോ. സൂ എത് ചർച്ചചെയ്യുമെന്ന് പ്രസ് റിലീസ് വ്യക്തമായി പറയേണ്ടതില്ല, എന്നാൽ എക്സിക്യൂട്ടീവ് “വരാനിരിക്കുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ പുതിയ വിശദാംശങ്ങൾ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നു.”

ചെയ്തത് മേൽ നമ്മുടെ സുഹൃത്തുക്കളെയെല്ലാം തെഛ്പൊവെരുപ് കാര്യങ്ങൾ ഒരു പടി കൂടുതൽ, ഈ രാവിലെ എടുത്തു ബൊംബസ്തിചല്ല്യ് സൂചിപ്പിക്കുന്ന എഎംഡി ജൂണിൽ വരുന്ന ഉൽപ്പന്നങ്ങളുമായി, ഷോ ര്യ്ജെന് ആൻഡ് Radeon പ്രൊസസ്സറുകളിൽ ഒരു പുതിയ തലമുറ സമാരംഭിക്കാനോ അനാച്ഛാദനം ചെയ്യും. സൈറ്റിന്റെ ഉറവിടങ്ങൾ ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നില്ല, എന്നാൽ അത്തരമൊരു പ്രസ്താവന ഞങ്ങൾ മുമ്പ് കേട്ടിട്ടുള്ളവയ്ക്ക് നൽകിയിരിക്കുന്ന നിസ്സാര കാര്യമായി തോന്നുന്നു. TechPowerUp സൈറ്റിന് ആംഡ് ഡിസ്പ്ലേ “കുറഞ്ഞത് നാല്” പുതിയ ഉൽപ്പന്ന ലൈനുകൾ തുറക്കാനോ അല്ലെങ്കിൽ അനാച്ഛാദനം ചെയ്യാനോ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു എന്ന് വ്യക്തമായി പറയുന്നു, ഒപ്പം മൂന്നാം, നാലാമത്തെ സാധ്യതയുള്ള വെളിപ്പെടുത്തലുകളെയാണ് EPYC- ഉം ഇൻസ്റ്റിസ്റ്റും നിർദ്ദേശിക്കുന്നത്- ഞങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സംശയാസ്പദമായി തോന്നുന്നുവെന്നാണ്.

എന്തായാലും എന്ത് സംഭവിച്ചാലും, ഡോ. ലിസ സുവേ, മേയ് 27 ന് കംപ്യൂട്ട്സിനുള്ളിൽ നിന്ന് അപ്രത്യക്ഷമാകുമ്പോൾ മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തുമ്പോൾ ഞങ്ങൾക്ക് വലിയ വാർത്ത ഉണ്ടാകും. സമയം വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ, അവൾ ഇവിടെ എന്തെങ്കിലുമൊക്കെ എന്തെല്ലാം വായിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.