യമഹ എം ടി -15 വൈറ്റ് കളർ ആന്റ് ഓറഞ്ച് വീൽസ് ഡിലിലറിങ്ങിന് – GaadiWaadi.com

യമഹ എം ടി -15 വൈറ്റ് കളർ ആന്റ് ഓറഞ്ച് വീൽസ് ഡിലിലറിങ്ങിന് – GaadiWaadi.com

Business
Yamaha-MT15-with-aftermarket-alloywheel

അടുത്തിടെ കാണപ്പെട്ട വെളുത്ത യമഹ എംടി -15 ഒരു ഡീലർ ലെവൽ മോഡ് ജോബ് ആണ്, അത് സ്റ്റാൻഡേർഡ് വേരിയന്റിൽ അധികമായി 20K

2019 മാർച്ചിൽ യമഹ ഇന്ത്യയിൽ MT-15 അവതരിപ്പിച്ചു. നിങ്ങൾക്കറിയാമോ, നിങ്ങൾക്കറിയാത്ത മോട്ടോർ സൈക്കിൾ YZF-R15 V3.0 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള നഗ്നമായ സ്ട്രീറ്റ്ഫൈറ്റർ ആണ്. ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് ബ്ലൂ ഉൾപ്പെടെയുള്ള രണ്ട് നിറങ്ങളിൽ മാത്രമാണ് MT-15 ഇന്ത്യയിൽ ലോഞ്ച് ചെയ്തത്. അടുത്തിടെ യമഹ ഡീലർഷിപ്പിൽ വ്യത്യസ്തമായി ഓറഞ്ച് ചക്രങ്ങളുള്ള പുതിയ വെളുത്ത നിറത്തിലുള്ള ഓപ്ഷൻ കണ്ടെടുത്തു.

നിർഭാഗ്യവശാൽ, ഇതൊരു പുതിയ ഔദ്യോഗിക നിറം ഓപ്ഷനല്ല, കൂടാതെ ഡീലർ ലെവൽ മോഡ് ജോലിയാണ്, ഇത് സാധാരണ നിലവാരത്തിൽ 20,000 രൂപ അധികം വിലമതിക്കുന്നു. ഇന്ധന ടാങ്കിലും ഫ്രെയിമിലും ഒരു ഓറഞ്ച് നിറം ലഭിക്കും. വൈറ്റ് ബോഡി പെയിന്റും കറുത്ത അലോയ് വീലുകളും ഒരേ ഡീലർഷിപ്പ് സ്പോർട്സിലുമുണ്ട്.

രണ്ടാമത്തെ മോട്ടോർ സൈക്കിൾ ടിസിഎൻ പ്ലേറ്റിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. പുതിയ ഡെലിവറി ബൈക്കിനായിരുന്നു ഇത്. വെളുത്ത എം ടി -15 ശരീരത്തിലെ ഓറഞ്ച് ആക്സന്റുകളൊന്നും കിട്ടിയില്ല, ഇത് ഒരു പുതിയ വർണ്ണ ഓപ്ഷനാണ് എന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് ഉടൻ തന്നെ ലൈൻഫോമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തും.

യമഹ എംടി 15-വൈറ്റ്

MT-15 അതിന്റെ സ്റൈലിംഗ് പ്രചോദനം വലിയ, ശക്തമായ എംടി -09 ൽ നിന്ന് വാങ്ങുകയും അതിന്റെ എതിരാളികളുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ അൽപ്പം ഉയർന്നതാണ്. നിർഭാഗ്യവശാൽ, അന്താരാഷ്ട്ര സ്പെഷൽ മോട്ടോർ സൈക്കിളിൽ ഉള്ള ചില സവിശേഷതകളിൽ മോട്ടോർ സൈക്കിൾ നഷ്ടപ്പെടുന്നു.

ഇത് വിശ്വസിക്കുമോ ഇല്ലയോ, അന്തർദ്ദേശീയ സ്പെഷ്യൽ മോട്ടോർ സൈക്കിൾ മുൻനിര യുഎസ്ബി സസ്പെൻഷൻ സെറ്റപ്പ് ഫീച്ചർ (മെച്ചപ്പെട്ട റൈഡ്, ഹാൻഡ്ലിംഗ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു), സ്റ്റൈലി പിറേലി ടയർ, ഡ്യുവൽ ടൺ കളർ ഓപ്ഷനുകൾ. ഇന്ത്യൻ സ്പെഷ്യൽ മോട്ടോർസൈക്കിൾ ചക്രത്തിൽ സിംഗിൾ ചാനൽ എബിഎസ് ഉണ്ടായിരിക്കും. അന്താരാഷ്ട്ര സ്പെസിഫിക്കിൽ ഒരു ഡ്യുവൽ ചാനൽ യൂണിറ്റ് ലഭിക്കും.

155.1 സിസി, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ, എസ്ഒഎച്ച്സി, വേരിയബിൾ വാൽവ് ആക്യുവേഷൻ ഉപയോഗിച്ച് ലിക്വിഡ് തണുത്തുറഞ്ഞ എൻജിനാണ് സൈക്കിൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത്. 10,000 ആർപിഎമ്മിൽ 8 ബിഎച്ച്പി പവർ, 8,500 ആർപിഎമ്മിൽ 14.7 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്ക് എന്നിവ യൂണിറ്റ് ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു. ഈ യൂണിറ്റ് 6 സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സാണ് ജോടിയാക്കിയത്. 130 കിമി വേഗതയിലുള്ള ബൈക്കിൽ മോട്ടോർ സൈക്കിൾ ലഭിക്കും. എംടി -15 എതിരാളികൾ നേരിട്ട് കെടിഎം ഡ്യൂക്ക് 125 ഇന്ത്യയിൽ.