ലാൻഡ് റോവർ വേളർ ബുക്കിംഗാണ് ലോഞ്ച് ചെയ്തത്- വിലയുടെ 72.47 ലക്ഷം രൂപ – റഷ്ലെയ്ൻ

ലാൻഡ് റോവർ വേളർ ബുക്കിംഗാണ് ലോഞ്ച് ചെയ്തത്- വിലയുടെ 72.47 ലക്ഷം രൂപ – റഷ്ലെയ്ൻ

Business

തദ്ദേശീയമായി നിർമിക്കുന്ന റേഞ്ച് റോവർ വേളറാണ് ജാഗ്വാർ ലാൻഡ് റോവർ പ്രഖ്യാപിച്ചത്. ഇത് 72.47 ലക്ഷം രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാകും. എല്ലാ ഓർഗനൈസേഷൻ ഷോറൂമുകളിലും 2019 മെയ് മാസം മുതൽ തുടങ്ങുമെന്ന് ഓർഡറുകൾ സ്വീകരിക്കുന്നു.

Range Rover Velar ഇപ്പോൾ പ്രാദേശികമായി നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നു. 184 കിലോവാട്ട് 2.0 ലിറ്റർ പെട്രോൾ എൻജിനും 132 കെ ഡബ്ല്യു 2.0 ലിറ്റർ ഡീസൽ എൻജിനും രണ്ട് വൈദ്യുത ട്രെയിൻ ഓപ്ഷനുകളുണ്ട്. പ്രാദേശിക ഉത്പാദനം രാജ്യത്തെ വാങ്ങുന്നവർക്ക് കൂടുതൽ താങ്ങാനാകുന്നതാണ്. കലയുടെ സാങ്കേതികവിദ്യയും സവിശേഷതകളും നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്ന ഒരു പുതിയ രൂപകൽപനയും വേളായും അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

റേഞ്ച് റോവർ വെളർ സ്പോർട്സ് ടച്ച് പ്രോ Duo, ആക്റ്റിവിറ്റി കീ, വൈഫൈ ആൻഡ് പ്രോ സർവീസ്, മെരിഡിയൻ സൗണ്ട് സിസ്റ്റം (380W), 4 സോൺ ക്ലൈമറ്റ് കൺട്രോൾ സഹിതം. ലോബി റോവർ വേളർ ലാൻഡ് റോവർ വേളറിലും ക്യാബിൻ എയർ ഐയോണിസേഷൻ, പ്രീമിയം ലെതർ ഇന്റീരിയർ എന്നിവയും ഉൾപ്പെടുന്നു. 50.8 cm (20) ചക്രങ്ങൾ പൂർണ വലുപ്പമുള്ള വീലുകളിൽ ഉൾപ്പെടുത്തും. ആർ-ഡൈനാമിക് എക്സ്ക്ടെയർ പാക്ക്, അഡാപ്റ്റീവ് ഡൈനാമിക്സ്, പ്രീമിയം എൽഇഡി ഹെഡ്ലാറ്റ് സിഗ്നേച്ചർ എൽഇഡി ഡിആർഎൽ, പാർക്ക് അസിസ്റ്റം, ഡ്രൈവർ, പാസഞ്ചർ സൗകര്യങ്ങൾ, കണക്ടിവിറ്റി ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവയും ലഭിക്കും.

ഡിസ്കവറി സ്പോർട്ഷിപ്പിൽ 44.68 ലക്ഷം രൂപ വിലയുള്ള റേഞ്ച് റോവർ ഇവോക്ക്, 52.68 ലക്ഷം രൂപ വിലയുള്ള ഡിസ്കവറി സ്പോർട്ട്, 76.94 ലക്ഷം രൂപ വിലയുള്ള ഡിസ്കവറി സ്പോർട്സ്, റേഞ്ച് റോവർ സ്പോർട്, 181.86 ലക്ഷം രൂപയ്ക്ക് റോവർ.

ടാറ്റാ മോട്ടോഴ്സിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ജാഗ്വാർ ലാൻഡ് റോവറിന് ചില്ലറ വിൽപ്പനയിൽ 5.8 ശതമാനം ഇടിവുണ്ടായി. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഇത് 5,78,915 യൂണിറ്റായിരുന്നു. ഈ വർഷം അവസാനം എസ്യുവിക്ക് വൈദ്യുതീകരണം നടത്താൻ പദ്ധതിയുണ്ടെന്നും കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു. ഇന്ത്യയിൽ ഹൈബ്രിഡ് എസ്.യു.വികൾ തുടങ്ങാൻ കമ്പനി ലക്ഷ്യമിടുന്നു. ജാഗ്വാർ ലാൻഡ് റോവർ 2020 ലെ രണ്ടാം പകുതിയിൽ ഇൻഡ്യയിലെ ഐ-പാസി വിക്ഷേപണം തുടങ്ങും.

ജാഗ്വാർ ലാൻഡ് റോവർ ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡ് പ്രസിഡൻറും മാനേജിങ് ഡയറക്ടറുമായ രോഹിത് സുരി പറഞ്ഞു. ബ്രിട്ടീഷ് ഡിസൈൻ, ലക്ഷ്വറി, ടെക്നോളജി എന്നിവയിൽ ഏറ്റവും മികച്ച മത്സരം നൽകുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ ശ്രദ്ധ ചെലുത്തുന്നു. റേഞ്ച് റോവർ വേളറിലെ അത് കൂടുതൽ അഭികാമ്യമാക്കുന്നു. ഇത് ഇന്ത്യൻ മാർക്കറ്റിനും നമ്മുടെ ഉപഭോക്താക്കൾക്കും ഞങ്ങളുടെ പ്രതിബദ്ധതയെ വീണ്ടും ഊന്നിപ്പറയുന്നു. ”