സിംബാബ്വെയ്ക്കെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യക്ക് വിജയത്തുടക്കം

സിംബാബ്വെയ്ക്കെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യക്ക് വിജയത്തുടക്കം

Sports

കഴിഞ്ഞ വർഷം സിംബാബ്വെയെ ഏകദിനമത്സരത്തിൽ പങ്കെടുത്തിരുന്നു. 2019 ലെ ഐ സി സി പുരുഷ ടൂർണമെന്റിന് യോഗ്യത നേടാനുള്ള അവസരമാണ് ഏഷ്യൻ ടീമിന് ലഭിച്ചിരിക്കുന്നത്.

അവലോകനം

സിംബാബ്വെ – ഐക്യ അറബ് എമിറേറ്റസ്
1 സെഞ്ച്വറി ഏകദിന
ഹരാരെ സ്പോർട്സ് ക്ലബ്
ബുധൻ, 10 ​​ഏപ്രിൽ; 09:30 പ്രാദേശിക സമയം, 07:30 am GMT

നാലുമാസത്തെ കലണ്ടർ വർഷത്തിൽ, സിംബാബ്വെ 2019 ലെ അവരുടെ ആദ്യത്തെ ഇന്റർനാഷനിക്കുവേണ്ടി നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുകയാണ് . റോഡിന് അഞ്ചു മാസത്തെ അവധി കഴിഞ്ഞു.

ആഭ്യന്തര ക്രിക്കറ്റിൽ കളിക്കുന്നതിനിടയിൽ സ്ഥിരം ക്യാപ്റ്റൻ ഹാമിൽട്ടൺ മസകാഡ്സയെ പുറത്താക്കുകയും ചെയ്തു. വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ബ്രണ്ടൻ ടെയ്ലർ 2019 ലെ പാകിസ്താൻ സൂപ്പർ ലീഗിൽ ടീമിലുമുണ്ട്.

23 കാരനായ സ്പിന്നർ ഐൻസ്ലി Ndlovu, 20 കാരനായ സ്പിന്നിംഗ് ഓൾ റൗണ്ടർ ടോണി മുൻഗോംഗ എന്നിവരടങ്ങുന്ന ടീമിലെ 16 അംഗ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടാത്ത രണ്ട് കളിക്കാരെ ഉൾപ്പെടുത്താനുള്ള വഴിയായിരുന്നു ഇത്. വളരെക്കാലം കഴിഞ്ഞ് ടൈമിസെൻ മർമ തിരിച്ചെടുക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

യു.എ.ഇ, ഈ പരമ്പരക്ക് മുന്നിൽ വളരെയധികം തിരക്കിലാണ്. നേപ്പാളിനെതിരായ ഒരു പരിമിത ഓവർ പരമ്പരയോടെയാണ് അവർ ഈ വർഷം ആരംഭിച്ചത്. അവർ ഏകദിനവും ട്വൻറി -20 മത്സരങ്ങളും പരാജയപ്പെട്ടു. എന്നാൽ, അമേരിക്കയ്ക്കെതിരായ രണ്ട് ട്വന്റി -20 പരമ്പരയിൽ 1-0ന് വിജയിക്കാനായി അവർ പിന്മാറിയിരുന്നു. അവർ യുഎസ്സി, ലാൻകാഷെയർ എന്നിവക്കെതിരായ ഏകദിന മത്സരങ്ങളിൽ കളിച്ചു.

#WarmUp | രൂപം: ചെയർമാൻസ് ഇലവൻ (50 ഓവറില് ൽ 228-9 – ഡയോണും മൈസ് 52, ബൾ 44, മുംബ 39 *; കദെഎര് അഹമ്മദ് 3/32, ഹൈദർ 2/46, ഖാൻ ൧/൪൬) തോറ്റു @എമിരതെസ്ച്രിച്കെത് 46.1 ഓവറില് ൽ (൨൩൨-൫ – അശ്ഫാഖ് അഹമ്മദ് 131, ഷബീർ 40, അൻവർ 20, നങ്കാവ 2/27, റോയ് കിയ്യ 1/7, Ndlovu 1/37 ) 5 വിക്കറ്റുകൾ

– സിംബാബ്വെ ക്രിക്കറ്റ് (@ZimCricketv) ഏപ്രിൽ 9, 2019

ഇപ്പോൾ അവർ തങ്ങളുടെ ആദ്യ ഏകദിന പരമ്പരയിൽ ഒരു പൂർണ്ണ അംഗവുമായി മത്സരിക്കുന്നു. അഹമ്മദ് റാസ, റമീസ് ഷഹ്സാദ് എന്നിവരോടൊപ്പമുള്ള എട്ടുവയസുകാരനായ രോഹൻ മുസ്തഫയുടെ തിരിച്ചുവരവ് യു.എ.ഇ സ്വാഗതം ചെയ്യപ്പെടും.

റാസും ഷഹസാദും ടീമിലിടം കണ്ടെത്തിയില്ല. നേപ്പാളിനെതിരായ പരമ്പരയിലും യുഎസ്എക്കെതിരായ ട്വൻറി -20 മത്സരങ്ങളിലും മുസ്തഫയ്ക്ക് വേണ്ടി മത്സരിച്ച മുഹമ്മദ് നവീദ് യു.എ.ഇയെ നയിക്കും. ഷൈമൻ അൻവർ, മുഹമ്മദ് ഉസ്മാൻ എന്നിവരും പരിചയസമ്പന്നരായ രണ്ട് കളിക്കാരാണ്.

സിംബാബ്വെ 2015 ഒക്റ്റോറിനു ശേഷം ഏകദിന പരമ്പരയിൽ പങ്കെടുക്കില്ല. എന്നാൽ, ഈ സാഹചര്യത്തിൽ യു.എ.ഇക്ക് ധാരാളം അനുഭവങ്ങളൊന്നും ലഭിച്ചിട്ടില്ല. സിംബാബ്വേയിൽ സിംബാബ്വെയെ അവസാനമായി തോൽപ്പിക്കുകയും മൂന്ന് റണ്ണിന് ആതിഥേയരെ തോൽക്കുകയും ചെയ്തു. ഇത് അവരുടെ അനുഭവപരിചയത്തെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാനും റെക്കോർഡ് നേട്ടം നിലനിർത്താനും ഹോം ടീമുകളുടെ അവസരമാണ്.

സസ്പെൻഷനെ സേവിച്ചശേഷം രോഹൻ മുസ്തഫ വീണ്ടും

സസ്പെൻഷനെ സേവിച്ചശേഷം രോഹൻ മുസ്തഫ വീണ്ടും

പ്രധാന കളിക്കാർ

സിക്കന്ദർ റാസ (സിംബാബ്വെ): സിംബാബ്വെയുടെ അവസാന ഓവറൗണ്ടിലെ ഓൾറൗണ്ടറാണ് സിംബാബ്വെയുടെ ഇന്നിംഗ്സ്. സമ്മർദ്ദത്തിൻ കീഴിൽ നിർണായക ഗംഭീരത്വത്തോടൊപ്പം ചിപ്സിംഗിന് കഴിവുമുണ്ട്.

ഷെയ്മാൻ അൻവർ (യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്സ്): മികച്ച ബാറ്റ്സ്മാൻ അനുഭവപ്പെട്ടതും തെളിയിക്കപ്പെട്ടതുമായ ചരക്ക് ആണ്. 1107 റൺസ് നേടിയ അൻവർ യു.എ.ഇ ഏറ്റവും മികച്ച ഏകദിന ബാറ്റ്സ്മാൻ ആണ്. കടുത്ത സാഹചര്യങ്ങളിലൂടെ അവരെ വലിച്ചെറിയാനും മത്സരാർത്ഥിക്ക് ആകെ തുല്യമാക്കാനും അവർ ശ്രമിക്കും.

ഏകദിനത്തിൽ യുഎഇയുടെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന സ്കോർ ആയ ഷെയ്മാൻ അൻവർ ആണ്

ഏകദിനത്തിൽ യുഎഇയുടെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന സ്കോർ ആയ ഷെയ്മാൻ അൻവർ ആണ്

വ്യവസ്ഥകൾ

ഹരാരെ സ്പോർട്സ് ക്ലബിലെ ആദ്യ പത്ത് ഇന്നിംഗ്സുകളിൽ മൂന്ന് തവണ മാത്രമാണ് സ്കോർ ചെയ്തത്. സ്കോർ 250 ആയിരുന്നു.

സ്ക്വാഡുകൾ

സിംബാബ്വെ: പീറ്റർ മൂർ, സിയാൻ മയർ, ബ്രയാൻ ചാരി, റെഗിസ് ചകാബ്വ, സിയാൻ വില്യംസ്, ടിമിസെൻ മരുമ, സിക്കന്ദർ റാസ, ഡൊണാൾഡ് തിറപ്പാനോ, കൈൽ ജാർവിസ്, ടെൻഡൈ ചത്താര, ക്രിസ് മെഫൂഫ്, ക്രെയ്ഗ് എർവിൻ, ബ്രാൻഡൺ മവാത, ഐൻസ്ലി ഡിലോവ്, ടോണി മുൻലോംഗ, എൽടൺ ചിഗുംബുറ

യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റ്സ്: മുഹമ്മദ് നവീദ് (സി), രോഹൻ മുസ്തഫ, അഷ്ഫാഖ് അഹമ്മദ്, ശൈമന് അൻവർ, മുഹമ്മദ് ഉസ്മാൻ, സി.പി. റിസ്വാൻ, Chirag സൂരി, മുഹമ്മദ് ബൊഒത, ഗുലാം ഷബീർ, സുൽത്താൻ അഹമ്മദ്, ഇമ്രാൻ ഹൈദർ, അമീർ ഹയാത്, ജഹൊഒര് ഖാൻ, കദെഎര് അഹമ്മദ്