BARC റെസ്യുസ് ട്രായ് ലേശങ്ങൾ ഔട്ട് – ടെലികോം ടാൽമിന് ശേഷം പ്രതിവാര വ്യൂവറി റിപ്പോർട്ടുകൾ പരസ്യ പങ്കിടൽ

BARC റെസ്യുസ് ട്രായ് ലേശങ്ങൾ ഔട്ട് – ടെലികോം ടാൽമിന് ശേഷം പ്രതിവാര വ്യൂവറി റിപ്പോർട്ടുകൾ പരസ്യ പങ്കിടൽ

Business
ഹൈലൈറ്റുകൾ
  • 2019 മാർച്ച് 29 നാണ് ട്രായ് ടെലികോം കമ്പനിയുടെ ഷോയ്ക്ക് കാരണം കാണിക്കൽ നോട്ടീസ് നൽകിയത്
  • അറസ്റ്റ് ചെയ്യാത്ത പക്ഷം ബാറുകളിൽ പ്രത്യാഘാതങ്ങൾ കണ്ടേക്കാം, ട്രായ്ക്ക് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകുന്നു

ബ്രോഡ്കാസ്റ്റേഴ്സ് ഓഡിയൻസ് റിസേർച്ച് കൗൺസിൽ (BARC) താഴേക്ക് < , ആഴ്ചതോറുമുള്ള വ്യൂവർഷിപ്പ് ഡാറ്റ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ശേഷം കൗൺസിൽ പുനരാരംഭിച്ചു. റിപ്പോർട്ട് പുനരാരംഭിച്ച ശേഷം മാർച്ച് 23 മുതൽ 26 വരെയാണ് ആഴ്ചയിൽ 13 ദിവസം വിവരങ്ങൾ ശേഖരിച്ചത്. ട്രായ് പുതിയ താരിഫ് ഭരണകൂടം അവതരിപ്പിച്ചതിനു ശേഷം ഈ വിവരം പരസ്യമായി പങ്കുവെച്ചു. ഇതേ തുടർന്ന്, കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച റിപ്പോർട്ടുചെയ്തത് ആറ് ആഴ്ചയാണ്. ബാർസി റിപ്പോർട്ടിനെ പുനരാരംഭിക്കാൻ അവർ തയ്യാറായില്ല. ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ, കൗൺസിൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നവർ മാത്രമേ റിപ്പോർട്ടുകൾ പങ്കിടുന്നുള്ളൂ. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയിൽ റെഗുലേറ്റർ കൌൺസലിനു നിർദ്ദേശം നൽകിയിരുന്നു. ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ കാണാതായ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ കൗൺസിലിന് നിർദേശം നൽകിയിരുന്നു. കൂടാതെ, അത് പാലിക്കാതിരുന്നാൽ ബാഴ്സലോണയുടെ നടപടിയെ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി.

ട്രൈയുടെ ക്രോസ് ഷെയറിലെ BARC ട്രായ് നിയമത്തിന്റെ ചില ഭാഗങ്ങൾ ലംഘിച്ചതിന് ശേഷം

ട്രായ് നിയമത്തിലെ ചില വിഭാഗങ്ങൾ ലംഘിച്ചതിന് ശേഷം എന്തുകൊണ്ടാണ് പ്രത്യാഘാതം ഉണ്ടാവേണ്ടത് എന്ന് വിശദീകരിക്കാൻ ടെലികോം റെഗുലേറ്ററി അതോറിറ്റി ബാർസിനോട് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. ബാഴ്സിലോണയിൽ നിന്ന് തിരിച്ചെത്തിയപ്പോൾ, റിപ്പോർട്ട് അതിന്റെ റിപ്പോർട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് നിർത്തിവച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും അവർ അതിനെ പരസ്യമായി പങ്കുവയ്ക്കുന്നത് നിർത്തിവച്ചു. കാരണം, പുതിയ ട്രായ് ടാരിഫ് ഭരണകൂടം .

ബാരിക്കിൻറെ ഇൻഡ്യൻ വക്താവ് പറഞ്ഞു: “ബാറുടമകൾ ഇന്ത്യയും സംയുക്ത വ്യവസായവും, I & B മാർഗനിർദ്ദേശങ്ങൾക്കായുള്ള മന്ത്രാലയം അനുസരിച്ച് സ്വയംനിയന്ത്രണ മാതൃകയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. എൻടിഒ പരിവർത്തനഘട്ടത്തിൽ വിതരണ തടസങ്ങൾ (മാധ്യമ റിപ്പോർട്ടുകളിൽ നന്നായി രേഖപ്പെടുത്തിയത്), ഡാറ്റയിൽ കാര്യമായ അസ്ഥിരതയുണ്ട്. “

ആ ഡാറ്റാ രേഖപ്പെടുത്തുന്നത് തീർച്ചയായും കാഴ്ചക്കാരെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതല്ല, മാത്രമല്ല ഗ്രൗണ്ട് റിയാലിറ്റി ആകില്ലെന്നും, ബാക്ക് കോന്ടെക് സമിതി കമ്മിറ്റി താൽക്കാലികമായി വെബ്സൈറ്റിൽ പരിമിതപ്പെടുത്തിയ ഡാറ്റയുടെ ഡാറ്റ നിർത്തിവെക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.

BARC നിബന്ധനകൾ> ചട്ടക്കൂടിൻറെ മൈഗ്രേഷൻ സമയത്ത് ഡാറ്റ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കുന്നതായിരിക്കും

BARC, അതിന്റെ പ്രസ്താവനയിൽ കൂട്ടിച്ചേർത്തു, “വെബ്സൈറ്റിൽ അത്തരം തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കുന്ന ഡാറ്റ ആക്കി പൊതു താൽപ്പര്യത്തിനു വിരുദ്ധമായി, നിക്ഷിപ്ത താത്പര്യങ്ങളാൽ ദുരുപയോഗം ചെയ്യാൻ കഴിയും. ബാഴ്സിലോൺ നിലത്ത് സ്ഥിതിഗതികൾ നിരീക്ഷിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ട്രായ്യിലും MIB ന്റേയും വിശദമായ സമർപ്പണങ്ങൾ ഡാറ്റ ഉപയോഗിച്ച്, നിരവധി അവസരങ്ങളിൽ ഞങ്ങൾ സമർപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. കൂടാതെ, ഞങ്ങളുടെ സബ്സ്ക്രൈബർമാർക്ക് ഡാറ്റയുടെ തടയൽ ഒന്നും ഉണ്ടായിട്ടില്ലെന്ന് ഞങ്ങൾ സ്ഥിരീകരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. എല്ലാ ആഴ്ചയും, ഞങ്ങളുടെ ക്ലയന്റുകൾക്ക് യാതൊരു തടസ്സവും കൂടാതെ ആഴ്ചതോറുമുള്ള ഡാറ്റ ലഭിക്കുന്നു. “

2019 മാർച്ച് 29 ന് BARC ന് ഒരു പ്രദർശന-നോട്ടീസ് നോട്ടീസ് നൽകുകയും ചെയ്തു. ഈ നോട്ടീസിൽ, റെഗുലേറ്ററുടെ 20100 ഫിബ്രവരി 22 ലെ മുൻ ഓർഡറിന് കൗൺസിൽ അനുസരിച്ചിട്ടില്ലെന്നും റെഗുലേറ്റർ പറഞ്ഞു. ഫെബ്രുവരി എട്ടിന് അവസാനിക്കുന്ന ആഴ്ചയിലേക്കും പിന്നീടുള്ള ആഴ്ചകൾക്കും വിവരങ്ങൾ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നതിന്. ഈ ദിശയ്ക്ക് ശേഷം, ബാക്ക്സേഷൻ ഒരു പ്രതികരണം നൽകാനായി കൂടുതൽ സമയം ആവശ്യപ്പെട്ടു.

2019 ഫിബ്രവരി 14 ന് ബാരി ബാഴ്സലോണയിലെ ഫെയറി ആൻഡ് പെർസിബിൾസിബിൾ യുസിജി പോളിസി മാറ്റിവെച്ചതിനെ തുടർന്ന് ട്രേയുടെ അഭിപ്രായത്തിൽ റേറ്റിംഗ് ഡാറ്റയും വ്യൂവർഷിപ്പ് ഡാറ്റയും പ്രസിദ്ധീകരിക്കരുതെന്ന് വായന നിരീക്ഷണ കൗൺസിൽ ട്രായ് വിലകളിൽ നിന്നും സ്പഷ്ടമായ അനുവാദം ഉണ്ടാകുന്നതുവരെ പുതിയ ട്രായ് വിലനിർണ്ണയിക്കുന്ന ചട്ടക്കൂടിയിലേക്കുള്ള യാത്രയിലായിരിക്കുമ്പോഴും അതിന്റെ വെബ്സൈറ്റാണ്.

റിപ്പോർട്ടുചെയ്തത്: റിപ്പോർട്ടർ
ടെലികോം, ടെക്നോളജി വ്യവസായത്തെ തൊട്ടടുത്ത ദിവസം ആർപിറ്റ് ചെലവഴിക്കുന്നു. ഇന്ത്യൻ സംഗീത സാങ്കേതിക വിദ്യയുടെ തുടക്ക രംഗത്ത് അദ്ദേഹം വളരെ ആഴത്തിലുള്ള താത്പര്യം കാട്ടിത്തരുന്നു. കൂടാതെ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ കവിതകളും കവിതയുടേയും പേരുകൾ കവർന്നെടുക്കുന്നു.