ഐപിഎൽ 2019: രോഹിത് ശർമ്മയ്ക്ക് ഗഫ് – ക്രൈക് ട്രാക്കറിലൂടെ പരുക്കേറ്റത് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ്

ഐപിഎൽ 2019: രോഹിത് ശർമ്മയ്ക്ക് ഗഫ് – ക്രൈക് ട്രാക്കറിലൂടെ പരുക്കേറ്റത് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ്

Sports

ഇന്നത്തെ കളി KXIP നെ കളിക്കാൻ കഴിയുമോ?

ആദിത്യ എഴുത്തുകാരൻ

പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് – ഏപ്രിൽ 10, 2019 3:27 pm | അപ്ഡേറ്റുചെയ്തു – ഏപ്രിൽ 10, 2019 3:36 ഉച്ചക്ക്

രോഹിത് ശർമ്മ
രോഹിത് ശർമ്മ (ഫോട്ടോ: IANS)

രോഹിത് ശർമ്മയും പരുക്കിനെ തുടർന്ന് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിന്റെ പന്തിൽ വിക്കറ്റിന് മുന്നിൽ കുടുക്കി. ഫിസിയോ നിതൻ പട്ടേലിനെ ഉടൻ ഹാജറാക്കുകയും ഡ്രസിങ് റൂമിലേക്ക് ഒളിച്ചോടുകയും ചെയ്തു. ആരാധകരുടെ വിഷമതകൾ ഉയർത്തിക്കൊണ്ടിരുന്ന നെറ്റ്പോർട്ടുകളിലേക്കും അദ്ദേഹം തിരിച്ചെത്തിയില്ല. കൂടാതെ, അദ്ദേഹം ലോകകപ്പിൽ ഇന്ത്യൻ ടീമിന്റെ പ്രധാന അംഗമാണ്, അവർക്ക് അത്തരമൊരു പ്രധാന കളിക്കാരനു പോലും ഒരു പരിധിയുണ്ട്.

കിംഗ്സ് ഇലവൻ പഞ്ചാബിനെതിരായ മത്സരത്തിൽ രോഹിതിന്റെ സാധ്യതകളെക്കുറിച്ചും ഊഹാപോഹങ്ങൾ നടക്കുന്നുണ്ട്. മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ നിഗൂഢ ട്വീറ്റ് ഉണ്ടെങ്കിൽ എംഐ ക്യാപ്റ്റൻ മികച്ചതാണെന്ന് തോന്നുന്നു. രോഹിതിന്റെ ആരാധകരെ വിശ്രമിക്കാൻ രോഹിത്തിക്ക് പ്രത്യേക ട്വിറ്റർ ഹാൻഡിൽ ഒരു പ്രത്യേക ജി.ഐ.എഫ്.

തന്റെ ഫിറ്റ്നസ് ഒരു ഔദ്യോഗിക അപ്ഡേറ്റ് ഇല്ല എങ്കിലും, ഈ മികച്ച കളിക്കാരൻ ഒരു മികച്ചത് പോലെ MI പ്രത്യേകിച്ച് ഇന്ത്യൻ ആരാധകർ ഒഴിവാക്കും.

ഇവിടെ ട്വീറ്റ് ആണ്:

pic.twitter.com/vovKyWKdrU

– മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് (മിമിറ്റൽ) ഏപ്രിൽ 10, 2019

KXIP- ന് എതിരായ പ്രധാന മത്സരം

രോഹിത് ശർമ കെ.എക്സ്.പിക്കെതിരെ മത്സരിക്കുന്നതിന് അനുയോജ്യനാണെങ്കിൽ ഹോം സ്ക്വാഡിന് വൻ വീര്യം കൂടിയേ തീരൂ . തങ്ങളുടെ മുൻതവണ തോൽവിക്ക് പ്രതികാരം ചെയ്യാൻ അവർ ശ്രമിക്കും. സീസണിൽ, മൊഹാലിയിൽ ഇരു ടീമുകളും ഒപ്പമെത്തി. രവി അശ്വിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടീമിന് എട്ട് വിക്കറ്റുകൾ കൂടി കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഇപ്പോൾ പഞ്ചാബ് ആറ് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് എട്ട് പോയിന്റ് സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് ടൂർണമെന്റിൽ മൂന്നാം സ്ഥാനത്താണ് അവർ. ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിനു പിന്നിലായി രണ്ടാം സ്ഥാനത്തെത്തി. എന്നാൽ, മുംബൈ, സാവധാനം തുടങ്ങിയെങ്കിലും മികച്ച സമയം ഉയർന്നു. കഴിഞ്ഞ സീസണിലും ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിനെ പിന്തള്ളിയാണ് പഞ്ചാബ് കിരീടം നിലനിർത്തുന്നത്.

ഏറ്റവും പുതിയ ക്രിക്കറ്റ് വാർത്തകളും ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് (ഐപിഎൽ) , മാച്ച് പ്രവചനങ്ങൾ , ഫാൻറസി ക്രിക്കറ്റ് ടിപ്പുകൾ , CricTracker.com എന്നിവയിൽ നിന്നും കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകളും നേടുക .