ബാഴ്സലോണ ന്യൂസ്: 10 ഏപ്രിൽ 2019; ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിലെ കളിക്കാർ പരിശീലനം, Ousmane Dembele ജിവൻ മെഡിക്കൽ ഓൾ-ക്ലിയർ – ബാഴ്സ ബ്ലാക്ക്ഗ്രൻസ്

ബാഴ്സലോണ ന്യൂസ്: 10 ഏപ്രിൽ 2019; ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിലെ കളിക്കാർ പരിശീലനം, Ousmane Dembele ജിവൻ മെഡിക്കൽ ഓൾ-ക്ലിയർ – ബാഴ്സ ബ്ലാക്ക്ഗ്രൻസ്

Sports

മാൻ യുടൈറ്റഡിനെ നേരിടുന്ന ഡംബെൽ ഫിറ്റ് | ബാഴ്സലോണ എഫ്.സി.
ലിയോണിനു നേരെ നടന്ന തന്റെ ഇടതു തുടയുടെ താണ കുപ്പിയിൽ പേശികളുടെ പ്രശ്നം മറികടന്നുകൊണ്ട്, മാസ്സ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിനെതിരെ കളിക്കാൻ ഉസ്മാൻ ഡംബെലെ മൽസരം ഉന്നയിച്ചതിനാൽ എർണസ്റ്റോ വവേവർഡിക്ക് വീണ്ടും തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടാൻ സാധിക്കും.

സസ്പെൻഷൻ ദൃഡചിഹ്നത്തോടെയുള്ള ഏക ബാഴ്സലോയക്കാരനായ സെമെഡോ ആണ് സ്പോർട്ട്
നെൽസൺ സെമെഡോ മത്സരത്തിന്റെ ഗതിയിൽ രണ്ടു ബുക്കിങ്ങുകൾ എടുത്തു. കാമ്പ് ന്യൂവിൽ കാലിഫോർണിയയിലെ റിട്ടേൺ ലെഗ് നഷ്ടമായത് തിയറ്റേഴ്സ് ഓഫ് ഡ്രീംസിൽ കാണാം. ടൂർണമെന്റിൽ നടന്ന ഗ്രൂപ്പ് ഘട്ടങ്ങളിലും ലിയോണിന്റെ 16 റൗണ്ടിലും മുൻകാല ബുക്കിങ്ങുകൾ വന്നു.

ജെറാർഡ് പിക്കെ: ‘ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിലേക്ക് തിരിച്ച് പോകാൻ എനിക്ക് ആവേശമുണ്ട് ബാഴ്സലോണ എഫ്.സി.
2004 നും 2008 നുമിടയിൽ ഒരു സെഞ്ചുറിയായിരുന്നു ഈ സെന്റർ. മാഞ്ചസ്റ്ററിലെ ചൊവ്വാഴ്ച പത്രങ്ങൾക്കു മുന്നിൽ സമനിലയോടെ സമനിലയുള്ള ഒരു കാഴ്ചപ്പാടാണ് ഇത്. കോപ്പ ഡെൽ റേയുടെ അവസാന ടൂർണമെൻറിലും ലീഗിന്റെ ടൂർണമെന്റിലും മികച്ച ഫോമിലായിരുന്നു നമ്മൾ. ഞങ്ങൾ നന്നായി ചെയ്യുകയാണ്. സമ്മർദത്തിൻകീഴിലല്ല, ഞങ്ങൾ ഉത്സുകരാണ്. ക്യാമ്പ് നൂവിന് നല്ല ഫലം ലഭിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ആരാധകർ നിങ്ങൾക്ക് മുകളിൽ നിൽക്കുന്ന ഒരു സ്ഥലമാണിത്, “പിക്കെ പ്രതിഫലിപ്പിച്ചു.

Pique: ലൂയിസ് സുവാരസ് പോലുള്ള കളിക്കാർ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടവരാണ്, എന്നാൽ നിങ്ങൾ അവരെ ഒരു എതിരാളിയായി വെറുക്കുന്നു മാർക്ക
2014/15 മുതൽ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് കിരീടം നേടാൻ ബാഴ്സലോണ തയ്യാറെടുക്കുന്നു. കഴിഞ്ഞ മൂന്നു സീസണുകളിൽ റയൽ മാഡ്രിഡിനെ തോൽപ്പിച്ച് കളിക്കാനായി കളിക്കാർക്ക് അധിക സമ്മർദ്ദം തോന്നുന്നുവെന്ന് ജെറാർഡ് പിക്ക് പറഞ്ഞു. ബാഴ്സലോണയിലെ പല കളിക്കാരും ഈ ടൂർണമെൻറിൽ വിജയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ലോസ് ബ്ലാങ്കോസിന്റെ നേട്ടങ്ങൾ കാരണം അവർ പ്രചോദിതരാണെന്ന് സെൻസർ ബാക്ക് സൂചിപ്പിച്ചു.

മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിനെ ബാഴ്സലോണയ്ക്ക് പരിഹാരം കാണാൻ കഴിയും Ernesto Valverde | ഫുട്ബോൾ എസ്പാന
മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിനെ നേരിടാൻ തയാറെടുക്കുകയാണെന്ന് ഏണസ്റ്റോ വാൽവേർഡ് വിശ്വസിക്കുന്നു. മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിനെ തോൽവിയിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയിട്ടുണ്ട്. യുനൈറ്റഡ് കിരീടനേട്ടം പാരിസ് സെന്റ് ജർമനിയുടെ റൗണ്ട് ഓഫ് 16 എന്ന ടൂർണമെന്റിൽ നിന്ന് പുറത്തായി. കഴിഞ്ഞ സീസണിലെ മത്സരത്തിന്റെ അതേ ഘട്ടം.

സോൽസ്ക്ജയർ: ‘ടൈ ക്യാമ്പ് നൗവിൽ തീരുമാനിക്കും’ ബാഴ്സലോണ എഫ്.സി.
ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിലെ ബാഴ്സലോണക്കെതിരായ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ കാലിഫോർണിയയിലെ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിൻറെ കോൾ ഒലെ ഗണ്ണർ സോൾക്സേജർ പറഞ്ഞു. ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ ആദ്യ സെറ്റ് നേടിയാണ് മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിൻെറ ഗോൾ നേടിയത്. “ക്യാമ്പ് നൂവിൽ എല്ലാവരും തീരുമാനിക്കും ഞങ്ങൾ റിട്ടേൺ ലെഗിന് മുന്നിൽ മികച്ച ഫലം നേടുന്നതിന് ഏറ്റവും മികച്ചത് നാളെ ചെയ്യണം,” നോർവീജിയൻ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ലയണൽ മെസ്സിക്ക് വെല്ലുവിളില്ലെന്ന് ക്രിസ് സ്മിംഗ് സ്കൈ സ്പോർട്സ്
ബാഴ്സലോണയുടെ ലയണൽ മെസ്സി നേരിടുന്ന സാധ്യതയെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് ഡിഫൻഡർ ക്രിസ് സ്മിംഗ് പറഞ്ഞു. ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗിൽ ബാർസലോണയെ 2014-15 സീസൺ മുതൽ ഇതാദ്യമായാണ് കറ്റാലൻ താരങ്ങൾ സെമി ഫൈനലിൽ കടക്കാൻ പോകുന്നത്.

റിസച്ച്: ഞാൻ ആന്റൈൻ ഗ്രെയ്സ്മാനെ ബാഴ്സലോണക്കായി ഒപ്പുവെയ്ക്കില്ല സ്പോർട്ട്
Cadena SER ലുള്ള എൽ ലാർഗ്യൂറോയെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു: “അവർ ഗ്രെയ്സ്മാൻ വിസിൽ പാടില്ലെന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു. അവൻ ബാഴ്സയുടെ ശൈലിയിൽ പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ഒരു കളിക്കാരനാണ്. എന്നാൽ ഞാൻ എന്തുകൊണ്ടാണ് എന്നെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത്, ഞാൻ പോവുകയാണ്, ഞാൻ ബിസിനസ്സും ഫുട്ബോൾ ജ്ഞാനവും ആണ്, മെസ്സി എവിടെയാണ് കളിക്കുന്നത് എന്ന് അദ്ദേഹം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. ”

ബാർസലോണയുടെ കണ്ണ് വോൾവ്സ് ഫുൾബാബ് റൂബൻ വിനാഗർ | ഫുട്ബോൾ എസ്പാന
വേനൽക്കാലത്തെ ട്രാൻസ്ഫോർമറിൽ വച്ച് വോൾവ്സ് ഫുട്ബാൾ റൂബൻ വിനാഗ്രേയ്ക്ക് ബാർസലോണ വ്യാപകമായി സ്കൗട്ട് ചെയ്യുന്നുണ്ട്. 20 വർഷം പഴക്കമുള്ള പുരോഗതി നിരീക്ഷിക്കാൻ കറ്റാലൻ ഭീമന്മാർ സ്കൗട്ടുകളുടെ ഒരു സംഘത്തെ അയക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു ലക്കത്തിന്റെ സാധ്യതയെക്കുറിച്ച് പോർട്ടുഗീസുകാർ പറയുന്നു. ലുയിസ് സുവാരസ് പോലുള്ള കളിക്കാർ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടവരാണ്. എതിരാളി