കൃത്യമായ ക്യാൻസർ കണ്ടുപിടിത്തത്തിന് സോളിഡ് ട്യൂമർ സൊല്യൂഷൻ വേണ്ടി സിഇഒ-ഐവിഡി മില്ടോൺ നേടിയെടുക്കുന്നു – ഐടി വാർത്ത ഓൺലൈൻ

Health

, സ്വിറ്റ്സർലാന്റിലെ, ഏപ്രിൽ 11, 2019 / പ്ര്നെവ്സ്വിരെ / – സോഫിയ ജനറ്റിക്സ്, ഡാറ്റ സാധ്യമാക്കിയ മെഡിസിൻ ആഗോള നേതാവ്, എ.ഡി.-ഇവ്ദ് അതിന്റെ സോളിഡ് ട്യൂമർ പരിഹാരം (എസ്.റ്റി.എസ്), കാൻസർ പോരാട്ടത്തിൽ ഒരു പുതിയ ഘട്ടം എന്ന marking ഇന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഈ നിലവാരമുള്ള മോളിക്യുലർ ഡയഗ്നോസ്റ്റിക് പ്രയോഗം ശ്വാസകോശത്തെ, കൊളൊറക്റ്റൽ, ചർമ്മം, മസ്തിഷ്ക കാൻസറുകൾ തുടങ്ങിയ ഗാഢമായ മുഴകളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് 42 ക്ലിനിക്കൽ പ്രസക്തമായ ജീനുകളിൽ എല്ലാ തരത്തിലുള്ള ജനിതക വ്യതിയാനങ്ങളും കൃത്യമായി കണ്ടുപിടിക്കുന്നു.

2018 ൽ 9.6 മില്ല്യൺ മരണമാണ് കാൻസർ ബാധിതമാകുന്നത്. ഇത് ലോകത്തെ രണ്ടാമത്തെ പ്രധാന മരണകാരണമാണ്. “കാൻസർ കാരണം 6-ൽ ഒരാൾ മരിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ, രോഗികൾക്ക് നേരെയുള്ളതും കൃത്യമായതുമായ രോഗനിർണയത്തിനു് അത്യാവശ്യമാണു് പുതുതായി അംഗീകാരമുള്ള സിഇഡബ്ല്യു സോളിഡ് ട്യൂമർ സൊല്യൂഷൻ കാൻസർ കെയർ വ്യക്തിവൽക്കരണത്തിന്റെ പ്രധാന പുരോഗതിയെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഡയഗണോസ്റ്റിക് വിളവ് ചികിത്സയും മാനേജ്മെന്റ് തീരുമാനങ്ങൾ നയിക്കുകയും, “ഗര്ഭത്തില് അല്ഥൊഫ്ഫ്, സോഫിയ ജനറ്റിക്സ് സീനിയർ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ജീനോമിക്സ് പറയുന്നു.

എസ്.റ്റി.എ.എസ്, സ്ട്രീംലൈഡഡ് ഡേറ്റാ-ഡിറൈൻ മെഡിസിൻ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കുള്ള മുൻനിര ടെക്നോളജിയിലെ SOPHiA യുടെ മുഴുവൻ ശക്തിയും ബാധിക്കുന്നു. ഓങ്കോളജിയിൽ, SOPHIA കൃത്യമായ വൈദ്യബോധം അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള തീരുമാനങ്ങൾ പിന്തുണയുമായി ഡോക്ടർമാരെ സഹായിക്കുന്നു. ഇത് കാൻസസ് തരംയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ജനിതക വ്യതിയാനങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനക്ഷമതയും ക്ലിനിക്കൽ പ്രാധാന്യവും നിർണ്ണയിക്കാൻ ഉചിതമായ ചികിത്സ, പ്രോഗ്നോസ്റ്റിക്, ഡയഗ്നോസ്റ്റിക് ഡേറ്റാബെയിസുകൾക്ക് ലളിതമായ, കേന്ദ്ര ആക്സസ് നൽകുന്നു.

അസാധാരണമായ കൃത്യതയും കൃത്യതയും പറഞ്ഞ് പരിഹരിക്കാൻ ഈ പരിഹാരം സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇത് ഒരൊറ്റ ന്യൂക്ലിയോടൈഡ് വേരിയന്റുകളെ (എസ്എൻവികൾ), ഇൻസെർഷൻസ്, ഡിലീഷ്യൻസ് (ഇൻഡെൽസ്), ജീൻ വേർതിരിച്ചുള്ള ഇവന്റുകൾ എന്നിവ കണ്ടുപിടിക്കാം. കൊളൊറിക്കല് ​​കാൻസറുമായി ബന്ധപ്പെട്ട 6 പ്രത്യേക ലൊക്കേഷനുകളിൽ മൈക്രോസ്കോറ്റൽ അസ്ഥിരതയെ (MSI) സ്റ്റാറ്റസ് എന്നും ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്, ഇത് നിലവിൽ ഈ രോഗം ഉള്ള എല്ലാ രോഗികൾക്കും ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു.

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആശുപത്രികൾക്ക് ലഭിക്കുന്നതിന് ശക്തമായ, വിശ്വാസയോഗ്യമായതും, ആക്സസ് ചെയ്യാവുന്നതുമായ പരിഹാരങ്ങൾ നിർവഹിക്കുന്നതിൽ SOPHIAA ജെനറ്റിക്സിന്റെ പ്രതിബദ്ധതയിൽ സി.ടി. SOPHIA- യുടെ കൂട്ടായ വൈദഗ്ദ്ധ്യം, ആഗോള ശൃംഖല എന്നിവയുടെ സഹായത്തോടെ, ആരോഗ്യപരിചയമുള്ള പ്രൊഫഷണലുകൾ അവരുടെ പതിവ് വർക്ക്ഫ്ലോയുടെ ഭാഗമായി നിലവിലെ ഡാറ്റാ-റൈമെൻ മെഡിസിൻ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ സ്വീകരിക്കാൻ കഴിയും.

“കാൻസർ കെയർ വ്യക്തിഗതമാക്കുന്നു വിശകലനം, ക്ലിനിക്കൽ വ്യാഖ്യാനം റിപ്പോർട്ടിംഗ് ലെ സൂക്ഷ്മ ആവശ്യമാണ്. സോഫിയ പാരമ്പര്യ ഥെഅ̂ സോളിഡ് ട്യൂമർ പരിഹാരം ഞങ്ങളെ ഗെനൊമിച് ടെസ്റ്റിംഗ് വർക്ക്ഫ്ലോയെ കത്ത് എസ്ടി ക്ലിനിക്കൽ-ഗ്രേഡ് പെര്ഫൊര്മന്ചെ.അ̂ നേടുക, നമ്മുടെ സഹായിച്ചു ഒരു ഗുണമേന്മയുള്ള-അംഗീകൃത പരിഹാരമാണ് രോഗികൾക്ക് രോഗനിർണയം നടത്താനും രോഗശമനം സാധ്യമാക്കാനും ഡോക്ടർമാർക്ക് സാധിക്കുന്നതിനുള്ള കഴിവുകൾ കൃത്യമായി കണ്ടുപിടിക്കുന്നതിനുള്ള സമഗ്രമായ പരിഹാരത്തിലേക്ക് ലാബ് ലാബ് ഉണ്ടായിരിക്കും. “ഡോ. ജോസ് ലൂപ്സ്, മോളിക്കോർ ബയോളജി ലബോറട്ടറി മേധാവി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടോ വാലൻസിയാനോ ഡി ഓങ്കോലോഗ (ഐ.ഒ.ഒ) – വലെൻസിയ, സ്പെയിൻ .

SOPHIA GENETICS നെ കുറിച്ച്
SOPHIAA ജെനറ്റിക്സ്, ഡാറ്റാ ഡ്രോയ്വൻ മെഡിസിനിൽ ലീഡർ SOPHIAA ജെനറ്റിക്സ്, ആരോഗ്യ പരിരക്ഷാ മേഖലയിലെ രോഗികളെ അവരുടെ രോഗികളെ കൂടുതൽ മികച്ചതാക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന SOPHiA AI വികസിപ്പിച്ചു. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള genomic and radiomic analysis ദ്രുതഗതിയിൽ ദത്തെടുക്കൽ വഴി, ഡേറ്റാവൈറസ് മെഡിസിൻ ജനാധിപത്യവൽക്കരിക്കുന്നു, സാമൂഹിക പ്രവർത്തനത്തിലൂടെ അറിവുകൾ പങ്കുവയ്ക്കാനും, അറിവ് പങ്കുവയ്ക്കാനും, സോഫിയ ജനറ്റിക്സ് ജനാധിപത്യവൽക്കരിക്കുന്നു. കമ്പനിയുടെ നേട്ടങ്ങളും നൂതനമായ സമീപനങ്ങളും എം.ഐ.ടി ടെക്നോളജി റിവ്യൂയുടെ 50 സ്മാർട്ട്ടേറ്റ് കമ്പനികൾ അംഗീകരിക്കുന്നു.

മാധ്യമവും പത്രപ്രവർത്തകരുടെ അന്വേഷണത്തിനുമായി ദയവായി ഞങ്ങളുടെ ഇ-മെയിൽ റിലീസിങ് ഓഫീസർ സോഫി റെമോണ്ട് ബന്ധപ്പെടുക .

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ: SOPHiAGENETICS.COM , @SOPHiAGENETICS പിന്തുടരുക.

IVO നെക്കുറിച്ച്
വാലൻസിയ ഓങ്കോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഫൗണ്ടേഷൻ (ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂ വാലൻസിയാനോ ഡി ഓങ്കോലോഗ – ഐ.ഒ.ഒ) ഒരു സ്വകാര്യ ലാഭേച്ഛയില്ലാതെയാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. ആസ്തികളും സാമ്പത്തിക വിഭവങ്ങളും ക്യാൻസിക്കെതിരെയുള്ള പോരാട്ടത്തിന് പൂർണ്ണമായും ഉപയോഗിക്കുന്നു. യൂറോപ്പിൽ കാൻസർ ചികിത്സയിൽ റഫറൻസ് സെന്ററാണ് ഇത്.

[1] റഫറൻസ്: https://www.who.int/news-room/fact-sheets/detail/cancer

Â

Cision മൾട്ടിമീഡിയ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ യഥാർത്ഥ ഉള്ളടക്കം കാണുക: http://www.prnewswire.com/news-releases/sophia-genetics-achieves-ce-ivid-milestone-for-its-solid-tumor-solution-for-accurate-cancer-detection -300830343.html

സോഴ്സ് സപ്പോയി ജെനറ്റിക്സ്