ഡോൺ 3 ൽ ഷാരൂഖ് ഖാനെ പകരം രൺവീർ സിങ്ങിനെ നേരിട്ട ഫർഹാൻ അക്തർ: ജനങ്ങൾക്ക് എന്തെല്ലാം വേണമെങ്കിലും പറയാനാകും – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ഡോൺ 3 ൽ ഷാരൂഖ് ഖാനെ പകരം രൺവീർ സിങ്ങിനെ നേരിട്ട ഫർഹാൻ അക്തർ: ജനങ്ങൾക്ക് എന്തെല്ലാം വേണമെങ്കിലും പറയാനാകും – ഇന്ത്യ ടുഡേ

Entertainment

ഡോൺ 3 നെക്കുറിച്ചുള്ള റൗണ്ടുകളുമായി തനിക്ക് യാതൊരു ബന്ധവുമില്ലെന്ന് ഫർഹാൻ അക്തർ പറഞ്ഞു.

Shah Rukh Khan and Ranveer Singh

ഷാരൂഖ് ഖാൻ, രൺവീർ സിംഗ്

ഫർഹാൻ അക്തർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഡോൺ 3 എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകനായ ഡോൺ 3. അസുഖ ബാധിതനായിരുന്നു. ഷാരൂഖ് ഖാൻറെ ആക്ഷൻ ത്രില്ലർ ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെ മൂന്നാമത്തെ ഭാഗത്തിൽ നിന്ന് പിൻവാങ്ങിയപ്പോൾ രൺവീർ സിംഗ് ഷൂ ഷൂട്ടുകയായിരുന്നു.

എന്നാൽ ഫർഹാനോടൊപ്പം ഒരു പ്രധാന ദിനാചരണം വന്നപ്പോൾ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു, “ഡോൺ 3 നെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ എനിക്ക് അൽപ്പം ക്ഷീണമുണ്ട്, ഈ വാർത്ത എനിക്ക് നിന്നിൽ നിന്നും വരുന്നതല്ല, ഞാൻ അത് ആരംഭിക്കുകയും അവസാനിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അവർ തങ്ങളെത്തന്നെ ഉന്മൂലനം ചെയ്യുകയും ഉന്മേഷം പ്രാപിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, എനിക്ക് പറയാൻ എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് പറയാൻ ഒന്നും മറച്ചുവെക്കാനാവില്ല. ”

സോണി അക്തർ ഈ ആഴ്ച മുന്പ് ഡോൺ 3 ൽ “പൂർണ്ണമായ അസംബന്ധം” എന്ന് രൺവീറിന്റെ ഒപ്പുവച്ച വാർത്ത നിഷേധിച്ചു. സിനിമയുടെ അവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് അവൾക്ക് ബോധ്യപ്പെട്ടു. എന്തെങ്കിലും വിശദാംശങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്താൻ അവർ വിസമ്മതിച്ചു. “നഹെ ടോ മെഹ്ഫാൻ ഫർഹാൻ അക്തർ ഹൂൺ, നായി ഹീ മെയിൻ ഷാരൂഖ് ഖാൻ, റിതേഷ് സിന്ധ്വാനി (നിർമ്മാതാവ്) ഹൺ,” അവർ പറഞ്ഞു.

അമിതാഭ് ബച്ചന്റെ ഷൂ ആയി ഷാരൂഖിന്റെ പേരിനൊപ്പം 1978 ലെ ഹിറ്റ് ഹിറ്റായപ്പോൾ ഷാരൂഖിന്റെ ഷൂട്ടിംഗിനുണ്ടായിരുന്നു. ഡോൺ 2 എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. ഈ ചിത്രം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വീണ്ടും മികച്ച വിജയം നേടി. അന്നുമുതൽ, ഡോൺ 3 നോട് സദസ്യർ കാത്തിരിക്കുന്നു.

2017 ൽ നിർമ്മിയ്ക്കുന്ന ഒരു ഡോക്യുമെന്ററി നിർമാതാവ് റിതേഷ് സിദ്വാനി ഡോൺ 3 എന്ന സിനിമയുടെ കഥാപാത്രത്തെ ഗൌരവമായി കാണുകയും ആ തിരക്കഥ തുടരുകയും ചെയ്തു. പക്ഷേ, രണ്ടു വർഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞിട്ടും ഈ സിനിമ നിലംപരിശാക്കിയിട്ടില്ല.

അതെ വായിക്കുക | ഷാരൂഖ് ഖാൻ നായകനായ ഡോൺ 3 നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ടൈറ്റിൽ ലഭിക്കുന്നു

അതെ വായിക്കുക | ഡോൺ 3 ൽ ഷാരൂഖ് ഖാനെ പകരം രൺവീർ സിംഗ്?

ഇതുകൂടാതെ 2019 ൽ ഇന്ത്യാ ടുഡേ കോൺക്ലേവ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ രൺവീർ സിംഗ് ഗുൽലി ബോയ് ഡൽഹിയെ ഡാൻസ് ചെയ്യുന്നു

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക