ബ്രിസ്ബെയ്നിൽ 19 ലങ്കൻ ബാറ്റ്സ്മാൻമാരെ ഉൾപ്പെടുത്തി ലഥം ലണ്ടൻ: 12 ഏപ്രിൽ – അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് സമിതി

ബ്രിസ്ബെയ്നിൽ 19 ലങ്കൻ ബാറ്റ്സ്മാൻമാരെ ഉൾപ്പെടുത്തി ലഥം ലണ്ടൻ: 12 ഏപ്രിൽ – അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് സമിതി

Sports

അടുത്ത മാസം ആരംഭിക്കുന്ന ന്യൂസിലാൻഡ് ഇലവനിൽ ന്യൂസീലൻഡിനെതിരേയും ഓസീസ് ഇലവനുമായുള്ള മൂന്നാം ടെസ്റ്റിനുള്ള 13 അംഗ ടീമിനെ ന്യൂസിലാൻറ് ബാറ്റ്സ്മാൻ ടോം ലാതം നയിക്കും.

2019 ലെ ഐ സി സി പുരുഷ ടൂർണമെന്റിന് ഈ മാസം ആദ്യം ന്യൂസിലാൻഡ് 15 അംഗ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹെൽട്രി നിക്കോളസ്, മാറ്റ് ഹെൻറി, ജിമ്മി നീഷാം, ടോം ബ്ലണ്ടൽ എന്നിവരാണ് ലഥം ലോകകപ്പ് മത്സരങ്ങൾ സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്.

ഇംഗ്ലണ്ടിലും വെയിൽസിലും നടക്കുന്ന ഫാൾസ്ഷിപ്പ് പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ട കളിക്കാരാണ് ബാക്കി താരങ്ങളെ ഉൾപ്പെടുത്തിയത്. പക്ഷേ, അടുത്ത ഘട്ടത്തിൽ, ആദ്യ പകുതിയിൽ തന്നെ 15-ാം സ്ഥാനത്തായിരിക്കണം സ്ട്രൈക്കർ.

2019 ലെ ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ ബ്രിസ്ബേൻ മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന ഒൻപത് കളിക്കാരും ന്യൂസിലൻഡിൽ ഇല്ല. റോസ് ടെയ്ലർ മിഡിൽസെക്സിനു വേണ്ടി കൗണ്ടി സ്റ്റേറ്റുകളിലുണ്ടാകും.

ഡഗ് ബ്രേസ്വെൽ, ജോർജ്, വർക്കർ, ടോഡ് അസ്ലെ എന്നിവരാണ് ടീമിലുള്ളത്. ന്യൂസിലാൻഡിനുള്ള എല്ലാ അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബ്ലെയർ ടിക്കേർ ഒരു ഏക ട്വന്റി 20 ഇന്റർനാഷണലിൽ കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഡാരിൽ മിച്ചലും വിൽ യംഗും അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റിലെ മികച്ച അനുഭവങ്ങളില്ല.

ന്യൂസിലൻഡ് സെലക്ടർ ഗാവിൻ ലാർസൻ പറഞ്ഞു. ഇംഗ്ലണ്ട്, ബന്ധമുള്ള കളിക്കാർക്ക് മികച്ച നിലവാരത്തിലുള്ള പരിശീലനം ലഭിക്കാനുള്ള അവസരം നൽകും. ബാക്കി താരങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനമാണ് ഈ മത്സരം.

ടീമുകളുടെ ബാക്കി ഭാഗങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിന് ഈ മത്സരങ്ങൾ ഒരു മികച്ച അവസരമായിരിക്കും.

ഗാവിൻ ലാർസൻ

“ഈ ഗ്രൂപ്പിനു മുന്നിൽ ആവേശകരമായ ഒരു വെല്ലുവിളി തന്നെയാണ്, ഓസ്ട്രേലിയൻ ജനതയെ വീട്ടിലേയ്ക്ക് കൊണ്ടുപോകാനുള്ള അവസരമുണ്ടെന്ന് എനിക്കറിയാം,” ലാർസൻ പറഞ്ഞു. ഇംഗ്ലണ്ടിനു വേണ്ടി കളിക്കുന്ന താരങ്ങൾക്ക് നിലവാരം പുലർത്തുന്ന ടെസ്റ്റ് മത്സരങ്ങൾ നൽകും, മറ്റ് ടീമുകൾക്ക് അവരുടെ മികച്ച പ്രകടനത്തിനുള്ള അവസരം ഒരുക്കാനുള്ള അവസരവും അവർക്കുണ്ട്.

മൂന്ന് അനൌദ്യോഗിക ഏകദിനങ്ങൾ മേയ് 5, 7, 9 തീയതികളിൽ അലൻ ബോർഡർ ഫീൽഡിൽ നടക്കും.

ന്യൂസിലാൻഡ് ഇലവൻ: ലാത്തം (സി), ടോഡ് ആസിൽ, ഹമീഷ് ബെന്നറ്റ്, ടോം ബ്ലണ്ടൽ (വിക്കറ്റ് കീപ്പർ), ഡഗ് ബ്രേസ്വെൽ, മാറ്റ് ഹെന്റി, ഡാരിൽ മിച്ചൽ, ജിമ്മി ഗമക്കല്ലം ഹെൻറി Nicholls, ഹാമിഷ് റഥർഫോഡ്, ബ്ലെയർ തിച്ക്നെര്, ജോർജ് വർക്കർ, വിൽ യംഗ്.