അർജ്ജുൻ കപൂറിന്റെ ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മോസ്റ്റ് ചെയ്യപ്പെട്ട ആദ്യ പോസ്റ്റർ: മാളിക അറോറ സീസ് 'ഫൈൻ ഇൻ ഹിസ് കണ്ണൻ – എൻഡിടിവി വാർത്ത

അർജ്ജുൻ കപൂറിന്റെ ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മോസ്റ്റ് ചെയ്യപ്പെട്ട ആദ്യ പോസ്റ്റർ: മാളിക അറോറ സീസ് 'ഫൈൻ ഇൻ ഹിസ് കണ്ണൻ – എൻഡിടിവി വാർത്ത

Entertainment
ന്യൂ ഡെൽഹി:

അഞ്ജൺ കപൂർ അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ‘മോസ്റ്റ് വാണ്ടഡ്’ എന്ന തന്റെ ആദ്യചിത്രമായ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകർക്കും ഫോളോവർമാരുമായും അടുത്തിരുന്നു. സത്യവാങ്മൂലത്തിൽ പ്രചോദനം ഉൾക്കൊളളുന്ന ഒരു അവിശ്വസനീയമായ കഥ, ഇന്ത്യയിലെ എല്ലാത്തരം മോസ്റ്റ് വാണ്ടഡ് , ഞാൻ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിൽ അഭിമാനിക്കുന്നു “, 33 കാരിയായ പോസ്റ്റർ പോസ്റ്ററുമായി സഹകരിച്ചു പറഞ്ഞു. ഈ ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ ചൊവ്വ, ചൊവ്വ, ഒക്ടോബർ 16, ചൊവ്വ, വ്യാഴം, വെള്ളി ദിവസങ്ങളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുമെന്നാണ് അറിയുന്നത്. രാജ്യത്തിന്റെ ശ്രദ്ധേയനായ നായകന്മാർക്ക് ഈ പുരസ്കാരം നൽകും. അർജുൻ കപൂർ ഒരു ഇന്റലിജൻസ് ഓഫീസറുടെ വേഷമാണ് കാണുന്നത്. പോസ്റ്ററിൽ, അർജുൻ കപൂറിന്റെ ഒരു കാഴ്ച കാണാം. അവൻ ഒരു ആഹ്ലാദകരമായ ആവിഷ്കാര സ്വാതന്ത്ര്യം നൽകുന്നു, അദ്ദേഹത്തിൻറെ കണ്ണുകൾ വളരെ ശ്രദ്ധേയമാണ്.

പോസ്റ്റർ പങ്കിടുന്ന ഉടൻ തന്നെ തന്റെ സഹപ്രവർത്തകരിൽ നിന്നും സുഹൃത്തുക്കളിൽ നിന്നും പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടിരുന്ന കമന്റേറ്റർമാരായ മലൈക്ക അറോറയും. ചിത്രത്തിൽ ഫയർ ഇമോജിയെ ഉപേക്ഷിച്ചു, ഫെയ്ൻ നഹി ദിഖ് രഖ മികച്ചത് എന്ന് അഭിപ്രായപ്പെട്ട പരിനിത ചോപ്ര പറഞ്ഞു. വരുൺ ധവാൻ “കണ്ണ്” എന്ന അഭിപ്രായക്കാരനാണ്. ഈ പോസ്റ്റിലെ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയമായ ഘടകം അർജുന്റെ കണ്ണുകൾ ആണെന്ന് പറയുന്നു.

5f7964uo

അർജുൻ കപൂറിന്റെ പോസ്റ്ററിലുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളുടെ സ്ക്രീൻഷോട്ട്

കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച രാജ് കുമാർ ഗുപ്ത സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രവും ഫോക്സ് സ്റ്റുഡിയോയുമായി സഹകരിച്ചു. 2019 മെയ് 24 ന് ഇന്ത്യ മോസ്റ്റ് വാണ്ടഡ് റിലീസ് ചെയ്യും.

അർജുൻ കപൂർ, മലൈക അറോറ ഡേറ്റിംഗ് വാർത്തകളുണ്ടായിരുന്നു ഇവ ചെയ്തു റിപ്പോർട്ട് വിവാഹ തീയതി സെറ്റ് .

“ഭീകരവും യാഥാർഥ്യവുമായി” സിനിമയെക്കുറിച്ച് വിവരിക്കുന്ന അർജ്ജുൻ കപൂർ കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ഇന്ത്യയുടെ ഏറ്റവും മോസ്റ്റ് വാണ്ടഡ് ചിത്രമായ തന്റെ അനുഭവങ്ങൾ പങ്കുവെച്ച് എഴുതി: “ചില യാത്രകൾ പ്രത്യേകിച്ചും ടീമിന് പ്രത്യേകതയുമാണ്. ഒരു പ്രേക്ഷകൻ … ഇൻഡ്യയിലെ ഏറ്റവും മോസ്റ്റ് വാണ്ടഡ് വിടവുകൾ എന്ന നിലയിൽ ഇന്ന് രാജ്കുമാർ ഗുപ്തയാണ് ഞാൻ പറയുന്നത്, നിങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളോടും നിങ്ങളുടെ ടീമിനോടും സംസാരിക്കാനുള്ള ഒരു ബഹുമതിയും പദവിയും ഉണ്ട്, ഞങ്ങളുടെ രാജ്യത്തുണ്ടായിരുന്ന അനിയന്ത്രിത നായകന്മാരിൽ ഒരാൾ കളിക്കുന്നത്. ” ഫോക്സ് സ്റ്റാർ നിർമ്മാതാക്കളായ ഫൊക്സ് സ്റ്റാർ ഇന്ത്യക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞു. “ഫോക്സ് സ്റ്റാർ ഇൻഡ്യയിലേക്കും അവരുടെ മുഴുവൻ ടീമിനും ഒരു വലിയ നോൺ കോർപ്പറേറ്റ് കുത്തകയാണ്. “2019 മെയ് 24 ന് തിയേറ്ററിൽ നിങ്ങളൊരു മാജിക് കാണും” എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസിങ് തീയതിയും ഇഷക്സാഡേഡ് നടൻ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ഈ അടിക്കുറിപ്പോടെ ചിത്രത്തിൽ നിന്ന് ആദ്യ നോട്ടത്തിൽ പങ്കുചേർന്നത്: “ഒരു ദിവസം മുതൽ ഒരു പ്രചോദനം സംഘം ഒരു കഥ പറയാൻ വന്നിരിക്കുന്നു, അതിൽ നിന്ന് ഒരു ദിവസം എന്നെ അകപ്പെടുത്തുന്നു .. ചില യാത്രകൾ നിങ്ങൾക്ക് മറ്റെന്തെങ്കിലും കാഴ്ചപ്പാട് നൽകുന്നു അത്തരത്തിലുള്ള യാത്രയാണ്. ”

കഴിഞ്ഞ വർഷം വിപ്ലൽ അമൃത്ലാൽ ഷാ സംവിധാനം ചെയ്ത നമോസ്റ്റ് ലണ്ടനിൽ അർജുൻ കപൂർ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. സന്തോഷ് ഔർ പിങ്കി ഫാരാർ , പരിനിത ചോപ്ര, പാനിപ്പാറ്റ് എന്നിവരോടൊപ്പമാണ് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.