നേഹാ കക്കറിന്റെ മുൻ ബോയ്ഫ്രണ്ടായ ഹിമാൻസ് കോഹ്ലി, അവരുടെ പി.ഡി.എ. ചിത്രങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രറിൽ നിന്ന് ഇല്ലാതാക്കിയിട്ടില്ലാത്തത് എന്തുകൊണ്ട്? – വാർത്തകൾ കാണുക

നേഹാ കക്കറിന്റെ മുൻ ബോയ്ഫ്രണ്ടായ ഹിമാൻസ് കോഹ്ലി, അവരുടെ പി.ഡി.എ. ചിത്രങ്ങൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രറിൽ നിന്ന് ഇല്ലാതാക്കിയിട്ടില്ലാത്തത് എന്തുകൊണ്ട്? – വാർത്തകൾ കാണുക

Entertainment

ബോളിവുഡ് നടൻ ഹിമാൻഷാ കോഹ്ലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പുതിയ പാട്ടുകൾ, ടിക്ടൂക് വീഡിയോകൾ, അവരുടെ വൈറൽ വീഡിയോകൾ, അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ കുപ്രസിദ്ധമായ ബ്രേക്ക് തുടങ്ങിയ നിരവധി കാരണങ്ങളാൽ പ്രശസ്തനായ ബോളിവുഡ് ഗായിക ഗായിക നേഹ കകർ. അതിന്റെ വാർത്ത ഇന്റർനെറ്റിൽ എല്ലായിടത്തും ഉണ്ടായിരുന്നു, അവളുടെ ഫൈനൽ ഷോയുടെയോ അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ തത്സമയ കൺസേർട്ടുകളുടെ സമയത്ത് അവളുടെ ആരാധകരും അവളെ കരഞ്ഞില്ല. നേഹ തൻറെ അഭിനയത്തിൽ നിന്ന് എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും നീക്കം ചെയ്തപ്പോൾ, യൂസേഗ്രാം ഇദ്ദേഹത്തെ അവഗണിക്കുക പോലും ചെയ്തപ്പോൾ എല്ലാം വെളിച്ചം കണ്ടു.

ദമ്പതികൾ അവരുടെ PDA- യ്ക്കു പേരുകേട്ടവരായിരുന്നു. വ്യവസായത്തിന്റെ അഭിമാനകരമായ ദമ്പതികളിൽ ഒരാളായിരുന്നു ഇത്. സ്പ്രെറ്റ്വില്ലെ വൃത്തികെട്ടതും നേഹയും ഇതേ സോഷ്യലിസം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എത്തി. മാത്രമല്ല, വിഷാദരോഗിയായിരുന്നിടത്തോളം അവൾക്കുപോലും അവൾ തുറന്നുകൊടുത്തിരുന്നു. കാരണം അതുവരെ ഇന്നും ഒരു ബന്ധം പുലർത്തുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട പോസ്റ്റുകൾ പങ്കിട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

നേഹ കക്കർ മദ്യലഹരിയിൽ വീണു, ഹിമാൻഷു കോഹ്ലിയുമായി ഇടിച്ചു വീഴ്ത്തിയ ശേഷം ഇന്റർനെറ്റിൽ റെക്കോർഡ് ചെയ്തു!

അവർ അവരുടെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും ഇല്ലാതാക്കിയിട്ടും ഹിമാൻഷിൽ ഓരോ ഫോട്ടോയും ഓരോ Instagram പ്രൊഫൈലിലുമുണ്ട്, അത് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഒരു ചോദ്യം ഉയർത്തുന്നത്? രണ്ടുപേരും ഒരുമിച്ചിരുന്ന് ഒരു ആശയക്കുഴപ്പം കാരണം തകരുമെന്നും ചിലപ്പോൾ അവരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയാ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ നിന്ന് നെഹായുമായി ചിത്രങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കിയിട്ടില്ലെന്നും വിശ്വസിക്കുന്ന ചിലർ കുറച്ചുപേർ.

ഒരിക്കൽ നേഹ തൻറെ സോഷ്യൽ മീഡിയാ പ്ലാറ്റ്ഫോമിന് ഹിമാൻഷിന് വേണ്ടി സംസാരിച്ചു. പല റിപ്പോർട്ടുകളും പറഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾ അവളെ ചതിച്ചു എന്നാണ് പറഞ്ഞത്. നേഹ പറഞ്ഞു: “ഓൺലൈനിൽ ഞാൻ ഒരു ലേഖനം വായിക്കുകയും, അത് വ്യാജവും അസ്വസ്ഥതയുമായിരുന്നു, അതെ ഞാൻ പരുക്ക് പറഞ്ഞു, എന്നാൽ ഞാൻ ഒറ്റിക്കൊടുത്തില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു, അത് വിശ്വസ്തനായിരുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ, അദ്ദേഹം ഏറ്റവും മികച്ച ആളാണ്! വസ്തുതകൾ അറിയാതെ തന്നെ നമുക്ക് ആരുടെയെങ്കിലും പ്രശസ്തി നഷ്ടപ്പെടുത്താൻ കഴിയില്ല! ”

അവൾ വിടവാങ്ങലിനെക്കുറിച്ച് വിശദമായി തുറന്നുപറഞ്ഞു, “എന്റെ ജീവിതത്തിലെ ആ ഘട്ടം വളരെ പ്രയാസമായിരുന്നു, അതെ, ഞാൻ വിഷാദരോഗിയായിരുന്നു, അതുമായി സഹകരിക്കാൻ എനിക്കു പ്രയാസമായിരുന്നു അത് ഏറ്റവും മോശം ഘട്ടമായിരുന്നു, ഇപ്പൊ ഇവിടെ നിന്നും പുറത്ത് വന്നു, ഇപ്പോൾ എന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച വികാരമാണ് സിംഗിൾ എന്നു ഞാൻ പറയാം. ”

ഈ രണ്ട് കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് താങ്കൾ എന്താണ് പറയുന്നത്? ഞങ്ങളെ കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി ട്യൂൺ ചെയ്യുക!