ഭരത് പുതിയ പോസ്റ്റർ: സൽമാൻ ഖാന്റെ കണ്ണുകൾ വിൻഡോസ് ലേക്കുള്ള Past – NDTV വാർത്ത

ഭരത് പുതിയ പോസ്റ്റർ: സൽമാൻ ഖാന്റെ കണ്ണുകൾ വിൻഡോസ് ലേക്കുള്ള Past – NDTV വാർത്ത

Entertainment
ന്യൂ ഡെൽഹി:

സത്യത്തിൽ സൽമാൻ ഖാൻ തന്നെയാണോ? അതെ, അത് തന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ഭാരതത്തിന്റെ പുതിയ പോസ്റ്ററിലാണ്. സൽമാൻ ഖാൻ മാത്രമല്ല സംവിധായകൻ അലി അബ്ബാസ് സഫർ, നടി കത്രീന കൈഫ് എന്നിവരും ബോളിവുഡ് താരം ഭരത് ഗോപിനാഥിനെ അവതരിപ്പിച്ചു. പോസ്റ്ററുകളിൽ സൽമാൻ ഖാൻ, മുടി, മുടി, മുടി എന്നിവയാണ്. സ്ക്വയർ ആകൃതിയിലുള്ള ഗ്ലാസുകളുപയോഗിച്ച് ഗ്ലാസ്സുകൾ കനംകുറഞ്ഞതാണ്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ നെറ്റിയിലുള്ള ചുളിവുകൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജീവിതാനുഭവങ്ങളെ പ്രതീകപ്പെടുത്തുന്നു. കത്രീന കൈഫിന്റെ തലപ്പത്ത് വിശദീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ” ജറ്റ്ന ബാൽ സാര ഓർ ഡാഡി മെയ്ൻ ഹെയിൻ, യുസ്സ് കാഹിൻ സെയ്ഡാർ റെർജെൻ മെരി സിന്ദഗി രഹി ഹേയ് ! ”

1960 കളിൽ മുതൽ സമകാലിക സംഭവങ്ങൾ വരെയുള്ള കാലഘട്ടത്തിൽ ഭാരത് ഒരു കാലഘട്ടത്തിൽ തന്നെ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. സൽമാൻ ഖാന്റെ പോസ്റ്റർ 2010 ലാണ് നിർമിച്ചിരിക്കുന്നത്. വിഭജനത്തിന്റെ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന കഥാപാത്രവും ജാക്കി ഷ്റോഫിന്റെ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. സൽമാന്റെ അച്ഛൻ ഈ ചിത്രത്തിൽ.

ജറ്റ്ന ബാൽ സറഫുർ സാര ഓ ഹ ഹ ഹ ഹേർ, സേത് കാഹിൻ സയ്ദ റെർജെൻ മെറി സിന്ദഗി റെഹി ഹെയ്ൻ! #ഭരത് @ഭരത്_ഥെഫില്മ് @അലിഅബ്ബസ്ജഫര് @അതുല്രെഎല്ലിഫെ @ഇത്സ്ഭുശന്കുമര് #കത്രിനകൈഫ് #തബു @ബിംദസ്ഭിദു @ദിശ്പതനി @വ്ഹൊസുനില്ഗ്രൊവെര് @നിഖില്നമിത് @രെഎല്ലിഫെപ്രൊദ്ന് @സ്ക്ഫില്മ്സൊഫ്ഫിചിഅല് @ത്സെരിഎസ് pic.twitter.com/kHaz7kzkXu

– സൽമാൻ ഖാൻ (@ ബീംഗ് സൽമാൻ ഖാൻ) ഏപ്രിൽ 15, 2019

സൽമാൻ ഖാന്റെ പുതിയ പോസ്റ്ററാണ് ടീസർയിൽ ഏറ്റവുമധികം പങ്കുവഹിച്ചതെന്നാണ് വിവാദത്തിന് തിരികൊളുത്തിയത്. ഇതിൽ അറുപതുകളിലെ ഇന്ത്യക്കാരനായ ഒരു സർക്കസ് ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഡെയർഡെവിൾ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ആർട്ടിസ്റ്റായി അദ്ദേഹം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. നടി ദഷാ പറ്റാനി ഒരു ട്രാപ്പി കലാകാരനാകുമ്പോൾ, തബു, നോര ഫതേഹി, സുനിൽ ഗ്രോവർ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. ഭാരതത്തിന്റെ ഭീകരനായ ഒരു കഥാപാത്രം കഥാപാത്രത്തെക്കുറിച്ച് ചില വിശദാംശങ്ങൾ പുറത്തുവിട്ടു. അയാളുടെ പിതാവിനും അദ്ദേഹത്തിന്റെ പിതാവിനും പേരിട്ടിരുന്നത് എങ്ങിനെയാണെന്നും, ജാതി, മത, മതം എന്നിവയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള വിവേചനത്തിന് ഇടമില്ല.

കത്രീന കൈഫിന്റെ കഥാപാത്രത്തെക്കുറിച്ച് വളരെ അധികം അറിയാമായിരുന്നിട്ടും സൽമാൻ ഖാന്റെ സ്ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

അലി അബ്ബാസ് സഫർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ഭരത് ജൂൺ 5 ന് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.