ഷാഹിദ് കപൂർ, മിസ്റ രജപുത്രയുടെ ലണ്ടൻ അവധി: ദമ്പതികൾ പ്രിയപ്പെട്ടവരെ പോലെ, നമ്മൾ കുട്ടികളെ മിഷയെ കാണുന്നില്ല – Zain – Hindustan Times

ഷാഹിദ് കപൂർ, മിസ്റ രജപുത്രയുടെ ലണ്ടൻ അവധി: ദമ്പതികൾ പ്രിയപ്പെട്ടവരെ പോലെ, നമ്മൾ കുട്ടികളെ മിഷയെ കാണുന്നില്ല – Zain – Hindustan Times

Entertainment

നടൻ ഷാഹിദ് കപൂറും മിറ രജപുത്തും ലണ്ടനിൽ താമസിക്കുന്നുണ്ട്. അവർ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതും ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതും ചെലവഴിക്കുന്നതും. ഷാഹിദ് അടുത്തിടെ അവരുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം കഥകളിൽ രണ്ടുപേരും പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു ചിത്രം പങ്കിട്ടു. ദമ്പതികൾ ലണ്ടനിലെ ഒറ്റപ്പെട്ട ഒരു തെരുവിൽ ഒരു ജാലക പാളിയിൽ പ്രതിഫലിക്കുന്നതായി കാണാം.

മിസ്റായും തന്റെ Instagram അക്കൗണ്ടിൽ ഒരു ചിത്രം വരച്ചുവെച്ചിട്ടുണ്ട്, ഒരു ഗ്രാഫിറ്റിക്ക് മുന്നിൽ കാത്തു നിൽക്കുന്നു, ‘നിങ്ങൾക്ക് വേണമെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ചിരി ആകാം. നിങ്ങളെ പിടികൂടരുത്. “ഇത് ഒരു ജീവിതരീതിയാണ്” എന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു കൊടുക്കുകയുണ്ടായി. അവളുടെ Instagram കഥകളിൽ അവൾ ഒരു സ്വയംഭരണവും നഗരത്തിന്റെ കൂടുതൽ ദൃശ്യങ്ങളും പങ്കിട്ടു.

ഷാഹിദ് കപൂർ, മീരാ രജപുത് എന്നിവരെ ലണ്ടനിൽ ഒരു സെൽഫിയിൽ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

തന്റെ രചനകളുടെ കഥകൾ മീര രജപുത്ര് പങ്കുവെച്ചു.

കബീർ സിങ്ങിന്റെ റിലീസിനു ശേഷം ഷാഹിദ് ഒരു ടീസർ പുറത്തിറക്കി. മദ്യപാനവും മയക്കുമരുന്ന് അടിമയും ചേർന്ന് മരുന്ന് കഴിക്കുന്നു. ഒരു മീൻ പോലെ കുടിവെള്ളവും കൊക്കെയ്ൻ അടിച്ചു തെറിപ്പിക്കുന്നതുമാണ് ചിത്രത്തിൽ കാണുന്നത്.

മുംബൈയിലെ മിർററിനോട് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. “പുകവലിയ്ക്ക് ഞാൻ സമ്മതിക്കാറില്ല. എന്നിരുന്നാലും, കഥാപാത്രത്തിന് അത് ആവശ്യമായിരുന്നു, കാരണം ആ കഥാപാത്രവും ആംഗ്യവും തിരക്കഥാകാൻ കഥാപാത്രമാണ് ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നത്. എനിക്ക് അത്ര എളുപ്പമായിരുന്നില്ല. ഒരു ദിവസം ഏതാണ്ട് 20 സിഗരറ്റുകൾ ഞാൻ പുകവലിച്ചിരുന്നു. എന്റെ മക്കളെ തിരികെ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്നതിനുമുമ്പ് ഇത് രണ്ട്മണിക്കൂറുകളോളം ചൂടാക്കാനും മണലുകൾ ഒഴിവാക്കാനും എന്നെ സഹായിക്കും. ”

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ന്യൂയോർക്കിൽ ജാക്വിലിൻ ഫെർണാണ്ടസിനെ കണ്ടുമുട്ടി, അവൾ ടൺ സ്നേഹം കൊണ്ട് നിറയ്ക്കുന്നു. ചിത്രങ്ങൾ കാണൂ

ഷാഹിദ് ദില്ലി, മുംബൈ, മുസ്സൂറി എന്നിവിടങ്ങളിലാണ് ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. തെലുങ്ക് ചിത്രത്തേക്കാളും സംവിധായകൻ സന്ദീപ് വങ്ങയാണ് സംവിധാനം ചെയ്തത്. തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിൽ ഷാലിനി പാണ്ടെയുടെ വേഷത്തിലാണ് കിയാര അദ്വാനി അഭിനയിച്ചത്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ഏപ്രിൽ 15, 2019 13:49 IST