സായ് പല്ലവി രണ്ട് കോടിയുടെ കരാറുകൾ നിഷേധിക്കുന്നു – ഗുൽത്ത്

സായ് പല്ലവി രണ്ട് കോടിയുടെ കരാറുകൾ നിഷേധിക്കുന്നു – ഗുൽത്ത്

Entertainment

എപ്പോഴും പണത്തെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കുന്ന ചില നടിമാരുണ്ട്. അവർ ചെയ്യുന്ന എല്ലാ ചെറിയ കാര്യങ്ങൾക്കുമെല്ലാം സാമ്പത്തിക പദാവലി ധരിക്കുന്നു. ഒരു ചാരിറ്റി ഷോയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ഒരു ട്വീറ്റ് പോസ്റ്റിൽ നിന്ന്, ഒരു ട്രെയിലർ സമാരംഭിക്കുന്നതിനായി ഒരു പ്രത്യേക ഗായകസംഘത്തിൽ നിന്ന്, അവർക്കെല്ലാം ഇത് ഒരു പേയ്മെന്റ് ചാർജ് ചെയ്യുകയാണ്. എന്നാൽ, സായി പല്ലവിയേപ്പോലെ ഒരാളുണ്ട്.

ഫിഡയുമായി ദശലക്ഷക്കണക്കിന് തെലുങ്ക് ഹൃദയങ്ങൾ നേടിയ സായി പല്ലവി, 2 കോടി രൂപയുടെ ഒരു വലിയ കരാർ നിരസിച്ചു. സെയ് പല്ലവിയ്ക്ക് അവരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ മുഖത്തെ ക്രമാതീതമായി അംഗീകരിക്കാൻ ഒരു മുൻനിര സൗന്ദര്യവർദ്ധക ബ്രാൻഡ് ആവശ്യപ്പെടുകയും ചെയ്തു. എന്നാൽ ഈ നടപടിയെ സസ്പെൻഡ് ചെയ്തു.

സിൽവർ സ്ക്രീനിൽ മേക്കപ്പ് കൂടാതെ അഭിനയമില്ലാതിരുന്നപ്പോൾ തന്റെ പരുക്കുകളേയും മുഖക്കുരുവിന്റേയും പ്രകൃതിയുമൊക്കെ നടക്കുമ്പോൾ, മുഖവും ഭാവനയും മെച്ചപ്പെടുത്താൻ അവൾ ഒരു മുഖച്ഛായയെ എങ്ങനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു? നഗ്നസമുച്ചയത്തോടൊപ്പം അഭിനയിക്കാൻ ഫിലിം വ്യവസായവകുപ്പിനും ആവശ്യപ്പെട്ടാൽ ടിവിയിൽ പരസ്യത്തിൽ നിന്നും മോചിപ്പിക്കുന്ന ഒരു നല്ല ആശയമല്ല നടി.

ശരി, സായി പല്ലവിയിൽ നിന്നും നല്ലൊരു നടപടിയാണ് നമ്മൾ പറയാറുള്ളത്. തന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ സൂര്യയുടെ എൻ ജി കെയിലും റാണയുടെ വിരാതാ പർവത്തിലും അഭിനയിക്കും.