2019 ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ അലിയ ഭട്ട് വോട്ട് ചെയ്യാൻ കഴിയാത്തതിൻറെ കാരണം ഇതാണ്

2019 ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ അലിയ ഭട്ട് വോട്ട് ചെയ്യാൻ കഴിയാത്തതിൻറെ കാരണം ഇതാണ്

Entertainment

ഇൻഡ്യയിലെ ആളുകൾ എല്ലായ്പ്പോഴും ബോളിവുഡ് താരങ്ങളെ നോക്കിക്കാണുന്നു – അവരുടെ ഭക്ഷണരീതികൾ അവരുടെ ഫാഷൻ പ്രസ്താവനകളിലേക്കും അവർ പ്രവർത്തിക്കുന്ന സാമൂഹിക കാരണങ്ങളിലേക്കും. സമൂഹത്തിൽ മാറ്റം വരുത്താൻ ആവശ്യമുള്ളപ്പോഴെല്ലാം ബോളിവുഡ് താരങ്ങൾ ഒരു ഉദാഹരണമായി നിലകൊണ്ടു. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഇൻഡ്യയിലുണ്ടെങ്കിൽ, 2019 ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വോട്ടു ചെയ്യുന്നതിൽ യുവാക്കളിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പങ്കു വഹിക്കുന്നതാണ്.

സമീപകാലത്ത് പ്രധാനമന്ത്രി

നരേന്ദ്ര മോഡി

വോട്ടുചെയ്യാൻ വോട്ടുചെയ്യാൻ ജനങ്ങളെ പ്രേരിപ്പിക്കാൻ ബോളിവുഡ് താരങ്ങളെയും മറ്റ് വ്യക്തികളേയും ആവശ്യപ്പെട്ടു. അഭിനേത്രി

അലിയ ഭട്ട്

തന്റെ കരിയർ കാലഘട്ടത്തിൽ സവാരി ചെയ്യുന്നതും വീണ്ടും ബാക്ക് ഓഫീസ് ഹിറ്റുകളും കൈമാറിയതും പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ അഭ്യർത്ഥനയ്ക്ക് അംഗീകാരം നൽകുകയും വോട്ടുചെയ്യാൻ ഉപദേശിക്കുകയും ചെയ്തു. “വോട്ട് ഒരു രാജ്യത്തിന്റെ ശബ്ദമാണ്, വോട്ടിന് പകരം നിങ്ങളുടെ വോയ്സ് ഉപയോഗിക്കുക.” # വോട്ട് # election2019 ”

വോട്ട് ഒരു രാജ്യത്തിന്റെ ശബ്ദമാണ്. ഒരു രാഷ്ട്രത്തിന്റെ തിരഞ്ഞെടുക്കൽ. നിങ്ങളുടെ ശബ്ദം ഉപയോഗിക്കുക. നീ നിന്റെ തീരുമാനം എടുക്ക്. # വോട്ട് # തിരഞ്ഞെടുപ്പ്2019

– അലിയ ഭട്ട് (aliasa8) 1552493054000

എന്നാൽ, ‘കലാൻ’ നടിക്ക് പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വോട്ട് ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല. അടുത്തിടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ അലിയ ഭട്ട് വരണാധികാരി എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നു. ഈ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വോട്ടുചെയ്യാൻ പോകുകയാണോ എന്ന് അവർ ചോദിച്ചപ്പോഴാണ്. തനിക്ക് വോട്ട് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നില്ലെന്ന് നടി മറുപടി നൽകി.

പിന്നീടുള്ള കാരണം, അലിയയും, അമ്മയും പോലെ ഒരു ഇന്ത്യൻ പാസ്പോര്ട്ടിനു ഇല്ല

സോണി റസാദാൻ

ബ്രിട്ടീഷ് പൌരന്മാരാണ്. ഇരട്ട പൗരത്വം കൈവശം വയ്ക്കാൻ ഇന്ത്യ അനുവദിക്കുന്നില്ല, ബ്രിട്ടീഷുകാരുടെ പൗരത്വം ഉപേക്ഷിക്കുമ്പോൾ മാത്രം വോട്ട് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കും. 2014 ലെ ലോക്സഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ പോലും, അലിയാ അടുത്ത ദിവസം തന്നെ തന്റെ വോട്ടിംഗ് കാർഡ് നേടാൻ ശ്രമിക്കുമെന്നും അതോടൊപ്പം വോട്ടിംഗ് കാർഡ് ലഭിക്കുമെന്നും അവർ പറഞ്ഞു.

ബോളിവുഡ് സൂപ്പർസ്റ്റാറായ അലിയ ഭട്ട് മാത്രമല്ല

അക്ഷയ് കുമാർ

, കനേഡിയൻ പൌരത്വം വഹിക്കുന്ന, ഒപ്പം

ദീപിക പദുക്കോൺ

ഒരു ഡാനിഷ് പാസ്പോർട്ട് കൈവശമുള്ള, ഈ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രക്രിയയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കഴിയില്ല.