ആമിർ ഖാൻ സുവ്യക്തമായ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. ബസന്തി അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ – എൻഡിടിവി ന്യൂസ്

ആമിർ ഖാൻ സുവ്യക്തമായ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു. ബസന്തി അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ – എൻഡിടിവി ന്യൂസ്

Entertainment

റാം ഡീയുടെ സെറ്റിൽ ആമിർ ഖാൻ, അർജുൻ മാത്തൂർ ബസന്തി . (ചിത്ര കടപ്പാട്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം )

ന്യൂ ഡെൽഹി:

കളിക്കുന്ന നടൻ അർജുൻ മാത്തൂർ, ലീഡ് സ്വർഗ്ഗത്തിൽ കഴിക്കുന്ന ൽ പങ്ക് സൊഭിത ധുലിപല ചേർന്ന് രംഗ് ദേ അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടറായി ജോലി! ബസന്തി ആമിർ ഖാൻ അഭിനയിച്ചു. അർജുൻ അർജുൻ ചിത്രം ആർ അതാകട്ടെ വീണ്ടും പോസ്റ്റ് അവൻ ആമിർ ഖാൻ പഠിച്ച എല്ലാ രെചൊഉംതിന്ഗ് സെറ്റുകൾ, നിന്ന് ആവര്ത്തിക്കരുതെന്ന് ചിത്രം പങ്കിട്ടു അതു തലക്കെട്ടിട്ടവ:. “അർജുൻ, അതിനാൽ അത്തരം വലിയ വേല ചെയ്തുവരുന്നു കാണുന്നത് വിസ്മയകരമാണ് ഹേയ് ഞാൻ ശരിക്കും സവ്ർഗ്ഗത്തിൽ നിർമ്മിച്ചത് ആസ്വദിച്ചു. സ്നേഹം, ഒരു. ” അദ്ദേഹത്തിന്റെ പോസ്റ്റിൽ അർജ്ജുൻ ആമിറിനെക്കുറിച്ച് ഇങ്ങനെ എഴുതി: “ആമിർഖാന്റെ പ്രതിഭയെ, വർക്ക്-ധാർമ്മികതയെ നിരീക്ഷിക്കാൻ ഒരു മഹത്തായ പദവിയായിരുന്നു ഞാൻ … ഞാൻ പ്രൊഫഷണലായി അഭിനയിക്കാൻ തുടങ്ങുന്നതിനു മുമ്പുതന്നെ. ഈ മനുഷ്യനിൽ നിന്നും അകന്നുനില്ക്കണം … എന്റെ കാഴ്ച്ചയിൽ നിന്ന് നിനക്ക് പറയാനാവില്ല, ഞാൻ അതിനായി നന്ദിയുള്ളവനാണ് “.

റെൻ ഡെയ്! രാകേഷ് ഓംപ്രകാശ് മെഹ്റ സംവിധാനം ചെയ്ത ബസന്തി , അർജ്ജുൻ മാത്തൂർ നാലാമതും അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ ആയി അവസാന ചിത്രവും. അവൻ ക്യുയിനിലും പ്രവർത്തിച്ചു ! ഹോ ഗ ന ന , മംഗൽ പാണ്ടേ: ദി റൈസിംഗ് ആൻഡ് ബണ്ടി ഔർ ബാബ്ലി .

അമീർ ഖാനും അർജ്ജുൻ മാത്തൂറും

മൈ നെയിം ഈസ് ഖാൻ , ലക്ക് ബൈ ചാൻസ് , ആങ്കൂർ അറോറ മർഡർ കെയ്സ് , ദി ആക്സിഡന്റൽ പ്രൈം എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ അർജുൻ മാഥൂർ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, ആമസോൺ ഇന്ത്യ വെബ് സീരിയലുകളിൽ സ്വർഗ്ഗത്തിൽ നിർമ്മിച്ച അദ്ദേഹം അദ്ദേഹത്തെ ഒരു ഗൃഹസ്ഥയായി നാമകരണം ചെയ്തു .

അതേസമയം, ആമിർ ഖാൻ കഴിഞ്ഞ അവൻ നിലവിൽ സമയത്ത് ഹിംദൊസ്തന് ബോക്സ് ഓഫീസ് ദുദ് ഠഗ്ഗുകൾ കണ്ട ആയിരുന്നു ലാൽ സിംഗ് ഛഢ making , ടോം ഹാങ്ക്സ് ക്ലാസിക് ഫോറസ്റ്റ് ഗമ്പ് ഹിന്ദി നയിക്കും. നിരവധി സ്ക്രിപ്റ്റുകളിലൂടെ വിനിയോഗിയ ആമിർ ഖാൻ വേറൊരു പദ്ധതി പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.