ടാസ്കിനുമേൽ മുൻഗണന നൽകി, ജെയ്ദ് തന്റെ 'സ്വിംഗ്' കൌൺസിലിനെക്കുറിച്ച് ചിന്തിച്ചു – Cricbuzz

ടാസ്കിനുമേൽ മുൻഗണന നൽകി, ജെയ്ദ് തന്റെ 'സ്വിംഗ്' കൌൺസിലിനെക്കുറിച്ച് ചിന്തിച്ചു – Cricbuzz

Sports
<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/107588/preferred-over-taskin-jayed-keen-

<വിഭാഗം> <വിഭാഗം

itemprop = “image” ഐറ്റംസ്പോപ്പ് = “” itemtype = “http://schema.org/ImageObject”> ബംഗ്ലാദേശിന്റെ ഹെഡ് കോച്ചായ സ്റ്റീവ് റോഡസ് ജയിഡിന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് പിന്നിൽ ഒരു വലിയ പങ്ക് വഹിച്ചു

ജയദേവന്റെ പിന്നിൽ ബംഗ്ലാദേശിന്റെ ഹെഡ് കോച്ചായ സ്റ്റീവ് റോഡസ് ബംഗ്ലാദേശ് പേസ് ബൌളർ അബു ജേയ്ദ് മാത്രമാണ്

Cricbuzz മനസിലാക്കുന്നു, സ്റ്റീവ് റോഡസ് ജയിദ് തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് പിന്നിൽ ബംഗ്ലാദേശ് വളരെ പിന്നിലാണ്. ജയിഡിന്റെ പന്ത് സ്വിംഗ് ചെയ്യാനുള്ള കഴിവ് റോഡോസിന് വലിയ വിശ്വാസമാണെന്നത് ഇംഗ്ലണ്ടിലെ ബംഗ്ലാദേശ് നേടിക്കൊടുക്കുന്നു. ബംഗ്ലാദേശിന്റെ ടെസ്റ്റ് പ്ലാനുകളിൽ സ്ഥിരതാമസമാക്കിയ 25 വയസ്സുകാരനായ മീഡിയം പേസർ ജയഡേനെ ഉൾപ്പെടുത്താൻ റോഡിനും നിർബന്ധം നൽകി. തന്റെ ഏകദിന അരങ്ങേറ്റം. ധാക്കാ പ്രീമിയർ പ്രഥമ ധോഷാറുമായി തൻറെ പ്രാക്ടീസ് സെഷൻ പൂർത്തിയായപ്പോൾ ജെയ്ഡ് തന്റെ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനു ശേഷം പറഞ്ഞു, “സ്വാഭാവികമായും അത് അത്ഭുതകരമാണ്,”

ലീഗ്. ഈയിടെ ഡിപിഎൽ മത്സരത്തിൽ രണ്ട് മത്സരങ്ങളിൽ നന്നായി കളിച്ചു. 20 അംഗ പ്രാഥമിക ടീമിൽ ഞാൻ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ടാകുമെന്നാണ് ഞാൻ കരുതിയിരുന്നത്. ഞാൻ 15 അംഗ സംഘത്തിലായിരുന്നു എന്ന് കേട്ടപ്പോൾ എനിക്ക് അതിശയമുണ്ടായിരുന്നു. ജെയ്ഡ് ഇതുവരെ അഞ്ച് ടെസ്റ്റുകളും മൂന്ന് ട്വന്റി -20 മത്സരങ്ങളും കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ പ്രധാനമായും അദ്ദേഹം ഒരു റെഡ് പന്തിൽ ബൗളർ എന്ന പേരു നൽകി. വെളുത്ത പന്ത് എങ്ങനെ സ്വിംഗ് ചെയ്യണമെന്ന് അയാൾ വേഗത്തിൽ പഠിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഇത് ഒരു വെല്ലുവിളി ആയിരിക്കുമോ എന്ന് ചോദിച്ചപ്പോൾ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു, “കഴിഞ്ഞ 10 വർഷമായി ഞാൻ ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കുന്നു, ഈ അവസരത്തിൽ അവസരം കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്. വിവിധ തലങ്ങളിൽ ഒരുപാട് ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാൻ. അത് ഒരു വലിയ പ്രശ്നമാകുമെന്ന് കരുതരുത്. ഇംഗ്ലണ്ടിലെ പോലെ ഇംഗ്ലണ്ടിൽ പോസി ബൌളർമാർക്ക് പന്തെറിയാൻ കഴിയുന്നത് നല്ലത്, ആ സാഹചര്യത്തിൽ പന്ത് സ്വിംഗ് ചെയ്യുന്നു, എന്റെ പ്രധാന ശക്തി ഊർജ്ജസ്വലമായതിനാലാണ്, എനിക്ക് ശുഭാപ്തിവിശ്വാസമുണ്ട്. ന്യൂസിലാൻഡിലെ ചില മുൻനിര ബാറ്റ്സ്മാന്മാരെപ്പോലും പന്തിനെ സ്വിച്ച് ചെയ്യാനുള്ള എന്റെ കഴിവിന് ഞാൻ വിലമതിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതിൽ എനിക്ക് നല്ലൊരു ബൗളറെന്ന നിലയിൽ തിളങ്ങാൻ നല്ല അവസരം ഉണ്ടെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിച്ചിരുന്നു. പന്ത് സ്വിംഗ് ചെയ്യാനുള്ള എന്റെ കഴിവിനും താൻ ശുഭാപ്തി വിശ്വാസിയാണെന്ന് മശ്റീഫ് ഭായി പറഞ്ഞു. ” എന്നാൽ, ടീമിൽ അംഗമാകാൻ കഴിയാത്തതിൽ താൻ അതീവ സന്തോഷവാനാണെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. എന്നാൽ, ടീമിൽ അംഗമാകാൻ കഴിയാത്തതിൽ സന്തോഷമുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. – മഷ്റഫി, മുസ്തഫീസർ റഹ്മാൻ, റൂബൽ ഹുസൈൻ, മുഹമ്മദ് സൈഫുദ്ദീൻ എന്നിവരെ – XI കളിക്കുന്ന സ്ഥലത്ത്. ആഭ്യന്തര സെക്യൂരിറ്റിലെ വിക്കറ്റ് എടുത്ത് കഴിഞ്ഞ ദശാബ്ദത്തിനിടയ്ക്ക് വിക്കറ്റ് എടുക്കുന്നതിനിടയിലാണ് സച്ചിൻ തന്റെ എതിരാളികളെക്കാൾ മുന്നിലുള്ളത്. കഴിഞ്ഞ ദശകത്തിൽ തന്നെ, ഇംഗ്ലണ്ടിൽ അവസരം കിട്ടിയാൽ. 15 അംഗ ടീമിനെ തിരഞ്ഞെടുത്തത് നല്ലതാണ്, പക്ഷേ ഇപ്പോൾ വെല്ലുവിളി ഏറ്റെടുത്ത് XI പ്ലേയിൽ സ്ഥാനം ഉറപ്പിക്കുകയാണ്. ടീം മാനേജ്മെൻറിനാൽ, “ജെയ്ഡ് പറഞ്ഞു.

© Cricbuzz