നയൻതാരയും വിൻസെഷ് ശിവനും വിവാഹമോചനത്തിന് തയാറെടുക്കുന്നു.

നയൻതാരയും വിൻസെഷ് ശിവനും വിവാഹമോചനത്തിന് തയാറെടുക്കുന്നു.

Entertainment
പൂർണ്ണമായ ചിത്രം ഉള്ളിൽ

പൂർണ്ണമായ ചിത്രം ഉള്ളിൽ

വിവാഹങ്ങൾ സീസണുകളുടെ രസമാണ്, ഞങ്ങൾ വെറുക്കപ്പെട്ടതുപോലെ. നയൻ രവിയുടെ ദമ്പതികളായ വിഗ്നേശ് ശിവൻ, നയൻതാര എന്നിവയെല്ലാം ഒരു ദമ്പതികൾ ആരാധകർക്ക് അറിയണം. കാലക്രമേണ, വിക്നിഷ് ലേഡൈലോവുള്ള ഗൗരവപൂർവമായ ദൗത്യങ്ങൾ മാത്രം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. നയൻതാരയുടെ 34-ാം പിറന്നാൾ ദിനത്തിൽ വിഗ്നേശ് മുഴുവൻ വീടിനേയും ഒരു പ്രത്യേക കേക്ക് കൊണ്ട് അലങ്കരിച്ചു. പുട്ടന്ദ്, വിഷു എന്നിവരുടെ ആഘോഷങ്ങൾ അവസാന വാരാന്ത്യത്തിൽ നടക്കും. പ്രണയവർഗ്ഗങ്ങൾ അവരുടെ കുടുംബത്തോടൊപ്പം ഒരു കല്യാണം തീർന്നിരിക്കുന്നു.

Instagram- ൽ ചിത്രം പങ്കുവെക്കുക, വിഗ്നേശ് എഴുതി, “തമിഴ് പുതുവത്സരം & വിഷു എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടപ്പെടും :)) കുടുംബം എല്ലാം ആണ് # മത്തെ # സീയൽ # ഇൻ- ലോസ് # മുഖാദ് # ലവ് # കുടമ്പം # ലൈസൻസ് മലബാൽറ്റാലൻസ് # ലൈബീരിയസ്പോസിറ്റീവ് ” ചിത്രത്തിൽ നയൻതാര വിഗ്നേശ് അമ്മയുടെ കൈ പിടിച്ചു. പക്ഷേ, ‘തൊട്ടിലാണെങ്കിൽ’ എന്നു ചിന്തിക്കുന്ന ആരാധകരാണ് ‘# ഇൻ-ലോസ്’.

നയൻതാര തന്റെ ട്വിറ്റർ ഹാൻഡിൽ ഇതേ ചിത്രം പങ്കുവയ്ക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. “തമിഴ് പുതുവർഷവും വിഷുവും സുഹൃത്തുക്കൾക്ക് ആശംസിക്കുന്നു # വിക്വിനയൻ ഫാമിലി

മറ്റു ദമ്പതികളെപ്പോലെ വിഗ്നേശ്, നയൻതാര എന്നിവരുടെ ബന്ധം രഹസ്യമായി സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ല. നാണു് റൗഡി ദാനിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന സമയത്ത് ഇരുവരും പ്രണയത്തിലായി. പ്രണയത്തിന്റെ ഒരു മഹത്തായ ആംഗ്യത്തോടെ, തങ്കമിയെ മുറിയിൽ വിളിച്ചുവരുത്തിയാണ് സംവിധായകൻ. എല്ലാ ഫാനിനും പ്രിയപ്പെട്ട ഒരു പ്രേമഗീത പാട്ടിന് പുറമേ,

അവർ വെളുത്തവർ അല്ലേ?

നവാഗതനായ നയൻതാരയാണ് അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്. തന്റെ അടുത്ത ചിത്രമായ ലവ് ആക്ഷൻ ഡ്രാമ, കോലയൂട്ടിർ കാലത്തിനു വേണ്ടി ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കിലാണ്. സീ റോ നരസിംഹയും ടോളിവുഡിലെ സൂപ്പർസ്റ്റാരായ ചിരഞ്ജീവിയും. വർഷത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതീക്ഷിതമായ രണ്ട് ചിത്രങ്ങളാകാൻ കഴിയുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, എല്ലാ അപ്ഡേറ്റുകളും കാത്തിരിക്കൂ.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ