ന്യൂ യോർക്ക്-മിഷിഗൺ യാത്രയിൽ ജൂതൻ മാൾ വ്യാപിക്കുന്നു – മുന്നോട്ട്

ന്യൂ യോർക്ക്-മിഷിഗൺ യാത്രയിൽ ജൂതൻ മാൾ വ്യാപിക്കുന്നു – മുന്നോട്ട്

Health
“ഫോർവേഡ്”, “url”: “https: // ഫോർവേഡ്”, “അസൈസ് ഫിഷർ”, “സൈറ്റിനൊപ്പം”: “ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസ്”, “ഫാസ്റ്റ് ഫോർവാർഡ്”, “ബ്രൂക്ക്ലിൻ”, “മീസിൽസ്” ന്യൂയോർക്ക്-മിഷിഗൺ യാത്രയിൽ ജൂതൻ മനുഷ്യരെ പ്രചരിപ്പിക്കുന്നു – “horizon.forward.com”, “track_url”: true} “data-id =” 422688 ” ഫോർവേഡ് “>

ന്യൂസ്

മനുഷ്യൻ അറിയാതെ കൊണ്ട് 39 പേർ വൈറസ് അഞ്ചാംപനി അവൻ ബ്രൂക്ക്ലിൻ ഒരു തീവ്ര-ഓർത്തഡോക്സ് യഹൂദരുടെ നിന്ന് സഞ്ചരിച്ച് മിഷിഗൺ സകാത്ത് പണം, വാഷിംഗ്ടൺ പോസ്റ്റ് റിപ്പോർട്ട്.

“മിഷിഗറിൻറെ രോഗിയുടെ പൂജ്യം” എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന വ്യക്തി സ്വകാര്യ വീടുകളിൽ താമസിച്ച്, സിനഗോഗ്, കോസർ മാർക്കറ്റുകളിലെത്തി, പകർച്ച വ്യാധികൾ ബാധിച്ച ശ്വാസകോശത്തെ ബാധിച്ച വൈറസ് പടർന്നു. പോസ്റ്റിന് അനുസൃതമായി അദ്ദേഹം അസുഖം പിടിപെട്ടു. ഡോക്ട്രോട്ടിൽ ഒരു ഡോക്ടർ കണ്ടു. ഡോക്ടർ മുമ്പൊരിക്കൽ മീസിൽസ് നേരിട്ടിട്ടില്ലാത്തതിനാൽ ബ്രോങ്കൈറ്റിസ് രോഗിയുമായി ആദ്യം കണ്ടെത്തിയതാണ്.

സാഹചര്യം അഞ്ചാംപനി വഴി പ്രചരിപ്പിക്കാനും എത്ര വേഗത്തിൽ തെളിയിക്കുന്നു ഒറ്റപ്പെട്ട കമ്മ്യൂണിറ്റികൾ .

ന്യൂയോർക്ക് സമീപകാല ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ മീസിൽസ് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെടുന്നത് . വാസ്തുകലയുടെ കാര്യത്തിൽ തെറ്റായ വിവരങ്ങൾ പ്രചരിപ്പിക്കുന്ന സ്ഥലങ്ങളിൽ ജാതീയമായ ഓർത്തോഡോക്സ് യഹൂദ മേഖലകളിലാണ് പ്രധാനമായും സ്വാധീനം ചെലുത്തിയത്. ന്യൂയോർക്ക് സിറ്റി ആരോഗ്യ-മാനസികാരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ കണക്കുകൾ പ്രകാരം കഴിഞ്ഞ ഒക്ടോബറിൽ മീസിൽസ് 329 കേസുകൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ബ്രൂക്ലിനിൽ, സബർബൻ റോക്ക്ലാൻഡ് കൗണ്ടിയിലെ യഹൂദ മേഖലകളിൽ അടിയന്തിരാവസ്ഥകൾ വിളിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. കുട്ടികളെ കുഞ്ഞുങ്ങളെ വാർത്തെടുക്കുന്നതിന് റബ്ബികൾ കമ്മ്യൂണിറ്റി അംഗങ്ങളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് . എന്നിരുന്നാലും, ചിലർ അശ്രദ്ധമായി തുടരുന്നു.

ഫോർവേഡ് ഒരു എഴുത്തുകാരൻ ആണ് അലിസ ഫിഷർ. അവളെ fisher@forward.com ൽ ഇമെയിൽ ചെയ്യുക അല്ലെങ്കിൽ @lyssalfisher ൽ ട്വിറ്ററിൽ അവളെ പിന്തുടരുക

ന്യൂയോർക്ക്-മിഷിഗൺ ട്രൈപ്പിലെ യഹൂദ മാന്പ്രോഡ് മീസിൽസ് എന്ന കഥയാണ് അലിസ ഫിഷർ എഴുതിയത്.

നന്ദി!

ഈ ലേഖനം അയച്ചു!

അടയ്ക്കുക