പറവവതീർ ശ്രീകൃഷ്ണയുടെ തീപിടിത്തം തീയിട്ടു Clos

പറവവതീർ ശ്രീകൃഷ്ണയുടെ തീപിടിത്തം തീയിട്ടു Clos

Entertainment
പരമവതാർ ശ്രീകൃഷ്ണ

പരിവാടി ശ്രീകൃഷ്ണ എന്ന ടി.വി പരിപാടിയുടെ തീപിടിത്തം

തിങ്കളാഴ്ച പറവവതൂർ ശ്രീകൃഷ്ണയുടെ ടെലിവിഷൻ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി തീപ്പിടിത്തം . ഈ സെറ്റ് നായ്ഗോണിൽ സ്ഥിതിചെയ്യുന്നു. ഭാഗ്യവശാൽ, ജീവൻ നഷ്ടപ്പെട്ടു, പക്ഷേ നിർമ്മാതാക്കൾക്ക് കാര്യമായ നഷ്ടമുണ്ടായി. തീയുടെ കാരണം ഒരു ചെറിയ സർക്യൂട്ട് ആയിരുന്നു, അത് പ്രദർശനത്തിന്റെ നാൻ ഹവേലി സെറ്റിന്റെ പുറംതള്ളപ്പെട്ടു. പ്രദർശനത്തിന്റെ നിർമ്മാതാവായ നിസാർ പർവജ് മാധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിച്ചു. അതിരാവിലെ തന്നെ തീ പിരിഞ്ഞു എന്ന് പറഞ്ഞു. ഒരു ഷോർട്ട് സർക്യൂട്ട്, അഗ്നി പർവതത്തിനു കാരണമായ തീപിടുത്തം പിടികൂടിയ സ്റ്റോർ റൂം ആയിരുന്നു. അന്ന് അയാൾ ഭാഗ്യവശാൽ കൂട്ടിച്ചേർത്തു, ഒരു ദിവസം മുമ്പുതന്നെ അവർ ഷൂട്ട് ചെയ്തില്ല, അതുകൊണ്ടാണ് ഒരു കാരണവുമില്ല.

നിർഭാഗ്യവശാൽ, നിർഭാഗ്യവശാൽ, സെറ്റിന്റെ പുറംഭാഗങ്ങൾ കഴുത്തുപോയി, നാൻ ഹവേലി, സ്റ്റോർ റൂം എന്നിവയെല്ലാം തകർത്തു. തീപ്പിന്റെ വിസ്തൃതിയും ഷോയിൽ ഉപയോഗിച്ചിരുന്ന ആയുധങ്ങളുടെ നഷ്ടത്തിന് ഇടയാക്കി. ഭാഗ്യവശാൽ, സെറ്റിന്റെ ഉൾഭാഗം കാലക്രമേണ സംരക്ഷിക്കപ്പെട്ടു. തീപിടിച്ചതിന്റെ മറ്റൊരു ഭാഗം അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. ഷൂട്ടിംഗിനായി അവർ ഇപ്പോൾ ആ ഭാഗം ഉപയോഗിക്കും. നിസ്സാർ പോസിറ്റീവ് ആയിരുന്നതിനാൽ ഷൂട്ടിങ് ഉടൻ പുനരാരംഭിക്കും.

കന്നഡ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന നടൻ മനീഷ് വാധ്വ മാധ്യമങ്ങളോടും സംസാരിച്ചു. സ്റ്റോർ റൂമിൽ തീ കെടുത്തി എന്നും അത് വ്യാപിച്ചു കിടക്കുന്നുവെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. തിരശ്ശീലകളും ആയുധങ്ങളും ഉൾപ്പെടെ ധാരാളം വസ്തുക്കൾ നശിപ്പിക്കപ്പെട്ടു. ഭാഗ്യവശാൽ, സെറ്റുകൾ മോശമായി ബാധിക്കപ്പെട്ടില്ല. അടുത്ത ദിവസം ഷൂട്ടിങ് പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് നടൻ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

പറവവതീർ ശ്രീകൃഷ്ണ നിർണ്ണായകമായ സമീര്യ, അമർദീപ് ഗാർഗ്, നേഹ സർകം, റോമൻ മേത്ത എന്നിവരും പ്രധാന വേഷങ്ങളിലെത്തുന്നു. ടി.വി.-യുടെയും ടെലിവിഷൻ പരിപാടികളുടെയും പ്രദർശനം, കൃഷ്ണന്റെ പൗരാണിക യാത്രയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്. പെനിൻസുല പിക്ചേഴ്സാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ജനപ്രിയ വീഡിയോ