വി വി ഐ ഐ പി എൽ ലൈവ് സ്കോർ 2019 സ്കോ സ്പോർട്സ് കായികം കായികം ക്രിക്കറ്റ് ഐപിഎൽ ലൈവ് മാച്ച്:

വി വി ഐ ഐ പി എൽ ലൈവ് സ്കോർ 2019 സ്കോ സ്പോർട്സ് കായികം കായികം ക്രിക്കറ്റ് ഐപിഎൽ ലൈവ് മാച്ച്:

Sports
ipl 2019, ഐഐപി ലൈവ് സ്ട്രീമിംഗ്, ഐപ് ലൈവ് സ്കോർ, ഐഐപി ലൈവ് മാച്ച്, ipl 2019 ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്കോർ, ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്ട്രീമിംഗ്, ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് ഓൺലൈൻ, ഹോട്ട് സ്റ്റാർ, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ്, ഹോട്ട് സ്റ്റാർ ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ്, ഹോട്ട് സ്റ്റാർ ലൈവ് മാച്ച്, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 1, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് KXIP, RCB ലൈവ് സ്ട്രക്ചർ, KXIP, RCB ലൈവ് സ്ട്രീമിംഗ്, KXIP, RCB vs KCIP മത്സരം, ഐ പ്പ് മാച്ച് തത്സമയ സ്കോർ, ഐഐപി ലൈവ് സ്ട്രീമിംഗ്, കെഎക്സ്ഐപി vs ആർസിബി മാച്ച് ഓൺലൈനിൽ, കെഎക്സ്ഐപി vs ആർസിബി ലൈവ് സ്കോർ 2019
ഐപിഎൽ 2019 ൽ കിംഗ്സ് ഇലവനെതിരെ രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനെ 32 റൺസിന് തോൽപ്പിച്ചു.

ഐപിഎൽ 2019 കിങ്സ് വേഴ്സസ് ആർ.ആർ. ലൈവ് മാച്ച് ക്രിക്കറ്റ് സ്കോർ സ്ട്രീമിംഗ് ഓൺലൈൻ ഇന്ന് പൊരുത്തം: കിംഗ്സ് ഇലവൻ പഞ്ചാബ് നാലു മത്സരങ്ങളിൽ മൂന്നു തോൽവികൾ ഒരു തുടർച്ചയായി രണ്ട് ഒരു വീട്ടിൽ മത്സരത്തിൽ ഒരു ചൂളം ഒരു ബിറ്റ് ന് ഉണ്ട് രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് സ്വാഗതം ചെയ്യും. സീസണിന്റെ ഓപ്പണിംഗ് ടൂർണമെന്റിൽ തിരിച്ചെത്തിയ അശ്വിനും ജോസ് ബട്ലറെ ടീമിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കി. ഇരു ടീമുകളും ഇഷ്ടപ്പെട്ട പോലെ പോയിട്ടില്ല, കാരണം കാര്യങ്ങൾ മാറിയിട്ടുണ്ട്.

കെഎക്സ്ഐപി ആർ ആർ ലൈവ് സ്കോർ, അപ്ഡേറ്റ്സ്

നാലു മത്സരങ്ങളിൽ കെഇഎക്സ്ഐപി മൂന്ന് സീസണിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു. എന്നാൽ, മത്സരങ്ങൾ തോൽക്കുന്നതും മൊഹാലിയിൽ ആർസിബിയിലേക്ക് അടുത്തിടെ ഇറങ്ങിയതും രണ്ട് തോൽവികൾ നേരിടാൻ സാധിച്ചില്ല. മറുവശത്ത്, ആ സ്ട്രോക്ക് അവസാനിക്കുന്നതിന് മുൻപ് ആർ.ആർ മൂന്ന് തോൽവികളിൽ പരാജയപ്പെട്ടു. ഈ സീസണിൽ അവർ രണ്ട് മത്സരങ്ങളിൽ മാത്രമാണ് വിജയിച്ചത്.

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ KXIP, ആർആർ എപ്പോഴാണ്?

2019 ഏപ്രിൽ 16 ന് ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ കിരീടം ചൂടുന്നത് 2019 ഏപ്രിൽ 16 നാണ്. ടൂർണമെന്റിലെ 32 മൽസരമാണിത്.

ആർ കെ ആർ ഐ ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് മത്സരം എവിടെയാണ്?

മൊഹാലിയിലെ ഐ എസ് ബിന്ദ്ര സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ കെ.സി.ഐ.പിയും ആർ ആർയും കളിക്കും.

ഐ പി എ ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് മത്സരം എപ്പോഴാണ്?

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ കിർക് എട്ട് മത്സരങ്ങൾ ആരംഭിക്കും. ടോസ് സന്ധ്യ 7:30 ന് നടക്കും.

ആർ ടി ഐ ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് മത്സരത്തെ നേരിടുന്ന കെ പ്വൈയുടെ ടെലിവിഷൻ ചാനലുകൾ?

സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 1, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 1 എച്ച്ഡി, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 2, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 2 എച്ച്ഡി, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 1 ഹിന്ദി, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 1 തെലുങ്ക്, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 1 സ്റ്റാർ സ്റ്റാർ സ്പോർട് തെരഞ്ഞെടുക്കുക 1 HD .

KXIP vs RR ക്ക് ഐപിഎൽ 2019 ന്റെ ഓൺലൈൻ സ്ട്രീമിംഗ് ഞാൻ എങ്ങനെ നിരീക്ഷിക്കും?

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ കെ.സി.ഐ.പിയും ആർ ആർ മത്സരവും ലൈറ്റ് സ്ട്രീമിംഗ് ഹോട്ട് സ്റ്റാർ, ജിയോ ടിവി എന്നിവയിൽ ലഭ്യമാകും. നിങ്ങൾക്ക് liveExpress.com ലും തൽസമയ സ്കോറുകൾ, തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, തത്സമയ കമന്ററി എന്നിവയും നേടാൻ കഴിയും.

ഐപിഎൽ 2019 യഥാർഥ സമയത്തെ ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രെസ്സ്.കോമിൽ പിന്തുടരുക. IPL 2019 പോയിൻറുകളുടെ ടേബിൾ , ടീമുകൾ , ഷെഡ്യൂൾ , സ്റ്റാറ്റ്സ് , ഓറഞ്ച് കപ് , പർപ്പിൾ ക്യാപ് ഹോൾഡർമാർ എന്നിവ പരിശോധിക്കുക.