സണ്ണി ലിയോണും ഭർത്താവ് ഡാനിയൽ വെബറും ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം നമ്മളെ പ്രധാന ബന്ധം ലക്ഷ്യമാക്കുന്നു. – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

സണ്ണി ലിയോണും ഭർത്താവ് ഡാനിയൽ വെബറും ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം നമ്മളെ പ്രധാന ബന്ധം ലക്ഷ്യമാക്കുന്നു. – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

Entertainment
അപ്ഡേറ്റ്: Apr 16, 2019, 12:43 IST 596 കാഴ്ചകൾ

ബോളിവുഡ് സൂപ്പർ സണ്ണി ലിയോൺ ഷോബിസ് വ്യവസായത്തിൽ വളരെ ഹൃദയസ്പർശിയായ വിജയം നേടിയിരിക്കുകയാണ്. സോണി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ്. ആരാധകർ അവരുടെ വ്യക്തിപരമായ പ്രൊഫഷണലുകളെക്കുറിച്ച് അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നു. അടുത്തിടെ അവരുടെ ഭർത്താവ് ഡാനിയൽ വെബറുമൊത്ത് പ്രിയങ്ക ചോപ്ര ചിത്രീകരിച്ചത് അവൾക്ക് ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു. ഭർത്താവ് ഡാനിയേലിനും മൂന്ന് വയസുള്ള മകൾ നിഷയുമൊപ്പം ഈ ആഴ്ച സണ്ണി സവാരി വാർഷികാഘോഷത്തിൽ പങ്കെടുത്തു. ദിൽജിത് ദോസഞ്ജിലും അർജുൻ പട്യാലയിലും കരീന സനോൺ അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ സണ്ണി സണ്ണി എങ്ങിനെയാണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്?

കൂടുതൽ വായിക്കുക