DxOMark Galaxy S10 5G ക്യാമറ ടെസ്റ്റ് രസകരമായ മാറ്റങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു – SamMobil

DxOMark Galaxy S10 5G ക്യാമറ ടെസ്റ്റ് രസകരമായ മാറ്റങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു – SamMobil

Technology

DxOMark അതിന്റെ ആഴത്തിലുള്ള ഗാലക്സി S10 5G ക്യാമറ റിവ്യൂ പുറത്തിറക്കി. അതിനു മുൻപത്തെ ക്യാമറകൾക്ക് 97 പോയിന്റും പിന്നിൽ ക്യാമറയ്ക്ക് 97 പോയിന്റും ലഭിച്ചു. അത് ഹുവാവ P30 പ്രോ ഉപയോഗിച്ച് റിയർ ക്യാമറ പ്രകടനത്തിന് ഉപയോഗിക്കുന്നു. അത് സ്വയംഫി റാങ്കിങ്ങിൽ മുകളിൽ കൊടുക്കുന്നു. റിയർ ക്യാമറയ്ക്കായി ഫോട്ടോയും വീഡിയോ സ്കോറുകളും തകർത്തപ്പോൾ S10 5G തീർച്ചയായും 117 ഉം 100 പോയിന്റും നേടി, ഗാലക്സി S10 + 114 ഉം 97 ഉം പോയിന്റുകളേക്കാൾ അൽപം കൂടുതലാണ്. പക്ഷേ, സൈറ്റ് സൂചിപ്പിച്ച പോലെ (പന്തിൽ ഉദ്ദേശിച്ചിട്ടില്ല), സ്കോറുകൾ മെച്ചപ്പെടുത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു കാരണം ചിത്രം-ഗുണമേന്മയുള്ള വികസനം, എന്നാൽ അല്പം വ്യത്യസ്ത ക്യാമറ ക്രമീകരണങ്ങൾ കാരണം.

ഉദാഹരണം, ഗ്യാലക്സി എസ് 10 5G, ടെലിഫോട്ടോ ലെൻസ് അല്ലെങ്കിൽ ലൈവ് ഫോക്കസ് പോർട്രെയ്റ്റ് ചിത്രങ്ങൾക്കായുള്ള അൾട്ര വൈഡ് ലെൻസ് എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുള്ള ഓപ്ഷൻ നൽകുന്നു. സാധാരണ ഗാലക്സി S10 കൾ ബോക് ഷോട്ടുകൾക്ക് അൾട്ര വൈഡ് ക്യാമറ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഒപ്പം വലിയ വിഷയങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൽ കൂടുതൽ ലീവുകൾ അനുവദിക്കുകയും ഗാലക്സി S10- കൾ ലൈവ് ഫോക്കസ് ചിത്രങ്ങൾ എടുക്കാൻ സഹായിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു , ഇത് ചില “പോർട്രെയ്റ്റ് വിഷയത്തിന്റെ വ്യതിചലിച്ച വീക്ഷണ വ്യതിചലനം” ഉണ്ടാക്കുന്നു. DxOMark അത് പോലെ.

പോർട്രെയ്റ്റ് ഷോട്ടുകൾക്കായി ടെലിഫോട്ടോ അല്ലെങ്കിൽ ആൽട്ര വൈഡ് ലെൻസ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനുള്ള ഓപ്ഷൻ ഈ മാസം മുതൽ എസ് 10, എസ് 10 എന്നിവയിലേക്ക് ഒരു സോഫ്റ്റ്വെയറിലൂടെ അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്തേക്കും, DxOMark പറയുന്നത് ഗാലക്സി എസ് 10 5 ജി ഫേംവെയർ പോലും ഇത് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ലഭ്യമല്ല. ആ അപ്ഡേറ്റിൽ സമർപ്പിത രാത്രി മോഡ് ഉൾപ്പെടുത്തരുത്. DxOMark അവരുടെ ഗാലക്സി S10 5G ഈ മോഡ് ഉണ്ടായിരുന്നു ഇല്ല, അതിനാൽ മെച്ചപ്പെട്ട തീവ്രമായ കുറഞ്ഞ വെളിച്ചം ഷോട്ടുകൾ കാത്തിരിക്കുക വളരെ സമീപഭാവിയിൽ അവസാനിക്കാനിടയില്ല.

4K വീഡിയോ റെക്കോർഡിംഗ് ബോക്സിൽ നിന്ന് പ്രവർത്തനക്ഷമമാണ്

ഗാലക്സി S10 5G ലെ മറ്റ് പ്രധാനപ്പെട്ട മാറ്റങ്ങൾ ബോക്സിൽ നിന്ന് 4K വീഡിയോകൾ റെക്കോർഡ് ചെയ്യുന്നു (4K വീഡിയോ റെക്കോർഡിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കുന്ന മറ്റെല്ലാ ഗാലക്സി ഉപകരണവും ഫുൾ HD ഡിസ്പ്ലേ വീഡിയോ ഡിഫോൾട്ടായി ലഭിക്കുന്നു). നൂറുകണക്കിന് പോയിന്റ് വീഡിയോ സ്കോർ ചെയ്യുന്നതിനായി റെക്കോർഡ് ചെയ്യപ്പെടുന്ന വീഡിയോകളിൽ കൂടുതൽ ദൃഢമായ ഫോക്കസ് ഇൻവോറുകളുള്ള വീഡിയോകളും കുറച്ചു ചിത്രങ്ങളും ഷൂട്ട് ചെയ്യാനുള്ള മുൻക്യാമറയുടെ കഴിവ്. സ്റ്റോറിന്റെ എന്തു സംഭാവനയല്ല ലൈവ് ഫോക്കസ് വീഡിയോ ശേഷിയുടെ ആണ് തൊഫ് (സമയം-ഓഫ്-ഫ്ലൈറ്റ്) ദ്ക്സൊമര്ക് നിലവിൽ ബൊക്കെ വീഡിയോകൾ പരീക്ഷിക്കാൻ ഇല്ല പോലെ സെൻസർ, പ്രാപ്തമാക്കുന്ന.

DxOMark ഗാലക്സി S10 + ഇപ്പോഴും ഫോട്ടോഗ്രാഫി ഒരു അത്ഭുതകരമായ ഫോൺ കരുതുന്നു, ഗാലക്സി എസ് 5 5 ന്റെ ശ്രദ്ധേയമായ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ ഉണ്ടായിട്ടും. 5 ജി മോഡൽ ക്യാമറയിൽ കാണുന്ന സോഫ്റ്റ്വെയർ മാറ്റങ്ങൾ 5 ജി എസ് 10 നോൺ-നോട് വഴിയിലേക്ക് നയിക്കുമോ എന്ന് അറിയുന്നത് രസകരമായിരിക്കും. സാംസങ് ഗാലക്സി S10 5G ഈ ചെറിയ എന്നാൽ ഉപയോഗപ്രദമായ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ പരിമിതപ്പെടുത്താതെ ഒന്നും നേടാൻ നിൽക്കയില്ല പോലെ അവർ ചെയ്യും. അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

അവരുടെ വെബ്സൈറ്റിൽ DxOMark- ന്റെ പൂർണ്ണമായ ഗാലക്സി S10 5G ക്യാമറ റിവ്യൂ പരിശോധിക്കുക.

  • മോഡൽ: SM-G977U
  • അളവുകൾ: 77.1 x 162.6 x 7.94 മില്ലിമീറ്റർ
  • പ്രദർശിപ്പിക്കുക: 6.7 “(170.2 മിമി) സൂപ്പർ AMOLED
  • CPU: എക്സൈനോസ് 9820 ഒക്ട
  • ക്യാമറ: 12 MP.CMOS F2.4 45 ° ടെലിഫോട്ടോ & 12MP F1.5 / 2.4 77 ° & 16MP എഫ് / 2.2 123 ° അൾട്രാ-വൈഡ് & 3D ആഴം: hQVGA