2019 ലെ സുസുക്കി ജി എസ് എക്സ്-എസ് 750 ഇന്ത്യയിൽ പുറത്തിറങ്ങി. കുറഞ്ഞത് രൂപ 7.46 ലക്ഷം – NDTVAuto.com

2019 ലെ സുസുക്കി ജി എസ് എക്സ്-എസ് 750 ഇന്ത്യയിൽ പുറത്തിറങ്ങി. കുറഞ്ഞത് രൂപ 7.46 ലക്ഷം – NDTVAuto.com

Business

2019 സുസുക്കി GSX-750 രണ്ട് പുതിയ കളർ ഓപ്ഷനുകൾ ലഭിക്കുന്നു – മെറ്റാലിക്ക് മാറ്റ് ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് പേൾ ഗ്ലേസിയർ വൈറ്റ് – അപ്ഡേറ്റ് ഗ്രാഫിക്സ്. ബൈക്കിന് എന്തെങ്കിലും യാന്ത്രിക മാറ്റങ്ങളൊന്നും ലഭിച്ചില്ല.

സുസുക്കി മോട്ടോർസൈക്കിൾ ഇന്ത്യ ജി എസ് എക്സ്-എസ് 750 ന്റെ 2019 പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കി. 2019 ലെ സുസുക്കി GSX-S750 സ്ട്രീറ്റ് ഫൈറ്ററാണ് കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ മോഡൽ മോഡൽ 7.46 ലക്ഷം (എക്സ്ഷോറൂം). എന്നാൽ മെറ്റാലിക് മാറ്റ് ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് പേൾ ഗ്ലേസിയർ വൈറ്റ് – അപ്ഡേറ്റ് ഗ്രാഫിക്സ്. ഈ വർഷം ഫിബ്രവരിയിൽ ഗ്ലോബലിയിൽ 2019 ൽ പുതിയ നിറങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ചു. 2019 ജിഎസ്എക്സ്-എസ് 750 അതേ ഇൻ-ലൈൻ ഫോർ സിലിണ്ടർ എൻജിൻ തുടരുന്നു. ജിഎസ്എക്സ്-എസ് 1000 ഇൻസൈഡ് ഡിസൈൻ ഭാഷയും ഇതേപോലെ തന്നെയാണ്. സുസുകി ഡീലർഷിപ്പ് പാനിൽ നിന്ന് പുതിയ ജിഎസ്എക്സ് ബുക്കിംഗിന് ലഭ്യമാണ്.

എതിരെ വായിക്കുക: 2019 സുസുക്കി gsx-സ്൭൫൦ പുതിയ നിറങ്ങൾ ആരംഭിച്ച

Suzuki GSX-S750

പുതിയ പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കി സുസുക്കി മോട്ടോർസൈക്കിൾ ഇന്ത്യ വിപി ഡിഷാഷി ഹാൻഡ പറഞ്ഞു. രണ്ട് പുതിയ നിറങ്ങളിൽ സ്കീമുകൾ കൊണ്ടുവരാൻ 2018 ന്റെ ജിഎസ്എക്സ് -750 പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കി. സുസുകി GSX-S750 ഒരു വലിയ പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്, ഏറ്റവും പുതിയ ഉൽപന്നവുമായി നമ്മൾ തുടരാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതായും ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു. . ”

0eqj2fag

2019 സുസുക്കി GSX-S750 ഗ്രാഫിക്സ് അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നു, രണ്ട് പുതിയ നിറം ഓപ്ഷനുകൾ

സുസുക്കി GSX-S750 അതിന്റെ കുറവുള്ള ഇതുവരെ ശക്തമായ സ്വഭാവം അഭിനന്ദിക്കപ്പെടുന്നു മിഡ്വേയിറ്റ് നഗ്നനായി എളുപ്പമുള്ള ഒരു ബൈക്ക് ജീവിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. 749 സിസി ലിക്വിഡ് തണുത്ത, ഇൻ-ലൈൻ, നാല് സിലിണ്ടർ എൻജിൻ എന്നിവയിൽ നിന്നും വരുന്ന മോട്ടോർ സൈക്കിൾ, 113 ബിഎച്ച്പി, 81 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്ക്, 6 സ്പീഡ് ട്രാൻസ്മിഷൻ, ട്രാക്ഷൻ കൺട്രോൾ എന്നിവ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ബൈക്ക് നിർഭാഗ്യവശാൽ 41 മില്ല്യൺ ഡോളർ കയാബീ ഫോഴ്സിലും, 7 ഘട്ടങ്ങളുള്ള മുൻ-ലോഡ് അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്യാവുന്ന മോണോഷോക്ക് യൂണിറ്റ് റിയർയുമാണ്. നിസിലിന്റെ ആന്റി-ലോക്ക് ബ്രേക്കുകൾ (എബിഎസ്) കൂടാതെ ബ്രെയ്ക്കിങ് സിസ്റ്റവും ഒന്നിലധികം ഡിസ്കുകളാണുള്ളത്.

Read: 2018 സുസുക്കി ജി എസ് എക്സ്-എസ് 750 റോഡ് ടെസ്റ്റ് റിവ്യൂ

0 അഭിപ്രായങ്ങൾ

മറ്റ് ഫീച്ചറുകൾ പൂർണ്ണമായും ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റർ, എൽഇഡി ടാലിറ്റ്സ് എന്നിവയും ഒരേപോലെ തന്നെ തുടരും. 2019 സുസുക്കി GSX-S750 കവാസാകി Z900, ട്രൂംഫ് സ്ട്രീറ്റ് ട്രിപ്പിൾ, അഫ്യീയ ഷോവർ 900, രുാകാട്ടി മോൺസ് 821 എന്നീ മോഡലുകൾക്ക് എതിരാണ്.

ഏറ്റവും പുതിയ ഓട്ടോമാറ്റിക് വാർത്തകൾക്കും അവലോകനങ്ങൾക്കും , Twitter , Facebook- ൽ CarAndBike പിന്തുടരുക, ഞങ്ങളുടെ YouTube ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബുചെയ്യുക.