ഗെയിമിലെ പ്രധാന പോയിന്റുകൾ‌ ഞങ്ങൾ‌ നഷ്‌ടപ്പെടുത്തുന്നത് തുടരുന്നു – ബ്രാത്ത്‌വൈറ്റ് – ക്രിക്ക്ബസ് – ക്രിക്ക്ബസ്

ഗെയിമിലെ പ്രധാന പോയിന്റുകൾ‌ ഞങ്ങൾ‌ നഷ്‌ടപ്പെടുത്തുന്നത് തുടരുന്നു – ബ്രാത്ത്‌വൈറ്റ് – ക്രിക്ക്ബസ് – ക്രിക്ക്ബസ്

Politics
<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109344/we-just-continue-to-miss -key-points-in-the-game-brathwaite "itemprop =" mainEntityOfPage ">

വെസ്റ്റ് ഇൻഡ്യയുടെ ഇന്ത്യ ടൂർ, 2019

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "396" itemprop = "height">  ഗെയിമുകൾ അവസാനിപ്പിക്കുമ്പോൾ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് അവരുടെ കഴിവുകൾ ശരിയായി നടപ്പാക്കാത്തതുമായി തുടർച്ചയായ വിജയത്തിന്റെ അഭാവം ഉണ്ടെന്ന് കാർലോസ് ബ്രാത്ത്വെയ്റ്റിന് തോന്നി

ഗെയിമുകൾ അവസാനിപ്പിക്കുമ്പോൾ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് തങ്ങളുടെ കഴിവുകൾ ശരിയായി നടപ്പാക്കാത്തതുമായി തുടർച്ചയായ വിജയത്തിന്റെ അഭാവം ഉണ്ടെന്ന് കാർലോസ് ബ്രാത്‌വെയ്റ്റിന് തോന്നി. എ‌എഫ്‌പി

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് അവസാനമായി ഒരു ഏകദിന പരമ്പര നേടിയിട്ട് അഞ്ച് വർഷത്തോളമായി. രണ്ടാം ഏകദിനം ഇന്ത്യയോട് തോറ്റു – പരമ്പരയുടെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ മഴ കാരണം ഫലമുണ്ടായില്ല – വിജയികളില്ലാത്ത പരമ്പര സ്‌ട്രീക്ക് ആതിഥേയർക്കായി തുടരാനൊരുങ്ങുന്നു, എന്നാൽ അവർ അവസാന മത്സരത്തിലേക്ക് കടക്കും. കുറച്ച് മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഇംഗ്ലണ്ട്, കാർലോസ് ബ്രാത്‌വൈറ്റ് പറയുന്നു.

“ഞങ്ങൾ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ അവസാന പരമ്പരയും വീട്ടിൽ തന്നെ വരച്ചു. തുടർന്ന് അവസാന ഗെയിമിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ ഞങ്ങൾക്ക് ബാറ്റിംഗ് ക്രമത്തിൽ നേടാം – എങ്കിൽ ബാക്ക് എന്റിലേക്ക് പോകാൻ ഞങ്ങൾക്ക് നല്ല തുടക്കം ലഭിക്കുന്നു, അത് ഞങ്ങൾക്ക് നല്ലൊരു അവസരം നൽകും. പ്രത്യേകിച്ചും ടി 20 കളിൽ നിന്നും ലോകകപ്പിലെ മൊത്തത്തിലുള്ള ബാറ്റിംഗ് പ്രകടനത്തിൽ നിന്നും ബാറ്റിംഗ് വളരെയധികം മെച്ചപ്പെട്ടുവെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. പക്ഷേ, ഞങ്ങൾ അത് അടച്ചില്ല ഓഫ്. രണ്ടാം ഗെയിമിലും ഞങ്ങൾ നന്നായി ബാറ്റ് ചെയ്തു, അത് അവസാനിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു – അടുത്ത കളിയിലും താഴത്തെ പകുതിയിലും ഗെയിം അവസാനിപ്പിക്കും, ”മൂന്നാം ഏകദിനത്തിന് മുന്നോടിയായി ബ്രാത്‌വൈറ്റ് പറഞ്ഞു.

2019 മെയ് മുതൽ പൂർത്തിയാക്കിയ 14 കളികളിൽ നാല് വിജയങ്ങൾ മാത്രമാണ് വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിന് ഉള്ളത് – അതിൽ രണ്ട് വിജയങ്ങൾ അയർലൻഡിനെതിരെയും ലോകത്ത് പാകിസ്ഥാനും അഫ്ഗാനിസ്ഥാനും എതിരായും കപ്പ്. ലോകകപ്പും രണ്ടാം ഏകദിനവും ഉദാഹരണമായി ഉദ്ധരിച്ച് ഗെയിമുകൾ അവസാനിപ്പിക്കുമ്പോൾ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് തങ്ങളുടെ കഴിവുകൾ ശരിയായി നടപ്പാക്കാത്തതുമായി തുടർച്ചയായ വിജയത്തിന്റെ അഭാവം ഉണ്ടെന്ന് ബ്രാത്ത്വെയ്റ്റിന് തോന്നി.

“ഞങ്ങൾ വളരെ അകലെയാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല. ഗെയിമിലെ പ്രധാന പോയിന്റുകൾ ഞങ്ങൾ നഷ്‌ടപ്പെടുത്തുന്നത് തുടരുകയാണ്. ലോകകപ്പിലേക്ക് തിരിഞ്ഞുനോക്കുകയാണെങ്കിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഞങ്ങൾ ക്രൂയിസ് ചെയ്യാതിരുന്നിട്ടും ഞങ്ങൾ ഒരു നല്ല സ്ഥാനത്തായിരുന്നു, തുടർന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് മൂന്നോ നാലോ പെട്ടെന്നുള്ള വിക്കറ്റുകൾ നഷ്ടമായി. ഗെയിം ചില പ്രധാന നിമിഷങ്ങൾ ഞങ്ങൾക്ക് നഷ്ടമായിരിക്കുന്നു ഒന്നോ രണ്ടോ തോൽവികളെ വിജയങ്ങളാക്കി മാറ്റുകയും ഞങ്ങളെ കുറച്ചുകൂടി മികച്ചതാക്കുകയും കുറച്ച് ആക്കം നൽകുകയും പരമ്പര കൂടുതൽ വിജയകരമായി നേടാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്യുക.

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

“ഡ്രസ്സിംഗ് റൂമിലുള്ളവരോട് ജയിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് അവർ വിശ്വസിക്കുന്നുണ്ടോ എന്ന് നിങ്ങൾ ചോദിച്ചാൽ – അവർക്ക് വിജയിക്കാനാകുമെന്ന് അവർ വിശ്വസിക്കുന്നുവെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. ആ വിശ്വാസത്തിന്റെ നിർവ്വഹണത്തിന് ഞാൻ പറഞ്ഞതുപോലുള്ള പ്രധാന നിമിഷങ്ങളിൽ കുറവുണ്ട്. അതിനാൽ, ഇത് വിശ്വാസത്തിന്റെ അഭാവമോ അഭിനിവേശത്തിന്റെ അഭാവമോ ആണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല, മിക്ക കേസുകളിലും ഇത് നൈപുണ്യത്തിന്റെ അഭാവം പോലുമല്ല, മറിച്ച് ഗെയിമിന്റെ പ്രധാന നിമിഷങ്ങൾ നടപ്പിലാക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് നടപ്പിലാക്കുന്നു, അത് ഭൂരിപക്ഷത്തിലും സംഭവിച്ചു ലോകകപ്പിലും ഇതുവരെയുള്ള പരമ്പരയിലും, “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ന്യൂസിലാൻഡിനെതിരായ വീരശ്രമം – വെറുതെയായി – ബ്രാത്ത്വൈറ്റ് ലോകകപ്പിലെ ഹൈലൈറ്റുകൾ സ്ഥിരതയ്ക്കായി അൽപ്പം കഷ്ടപ്പെട്ടു.ബാറ്റ്നെസ് മെച്ചപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ഫിറ്റ്നസിന്റെ ആവശ്യകതയെക്കുറിച്ചും തന്റെ തന്ത്രങ്ങളെക്കുറിച്ച് പുനർവിചിന്തനം നടത്തുന്നതിനെക്കുറിച്ചും 31 ന്നിപ്പറഞ്ഞ 31 കാരൻ ലോകകപ്പിലെ തന്റെ 82 പന്തിൽ 101 ൽ നിന്നുള്ള പോസിറ്റീവുകളെക്കുറിച്ച് പ്രതിഫലിപ്പിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ മത്സരം, പ്രത്യേകിച്ച് അദ്ദേഹം തന്റെ ഇന്നിംഗ്സ് നിർമ്മിച്ച രീതി.

എന്നെ പിന്നോട്ട് നിർത്തിയ ഒരു കാര്യം എന്റെ ശാരീരികക്ഷമതയാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. ഞാൻ വളരെ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു എന്റെ ശാരീരികക്ഷമതയെക്കുറിച്ച് കഴിഞ്ഞ 12 മുതൽ 14 മാസം വരെ കഠിനമായിരുന്നു – എനിക്ക് കുറച്ചുകൂടി കരുത്താർജ്ജിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു. ബാറ്റിംഗ് തിരിച്ച് ഞാൻ ചിന്തിക്കുന്നതിൽ എന്റെ ചിന്തയെ പുനർനിർമ്മിക്കണം. ശരിയായി എഡിറ്റുചെയ്യുന്നതിനും സ്വൈപ്പുചെയ്യുന്നതിനും ബാറ്റിംഗിനെക്കുറിച്ചും. ഒരു ബാറ്റ്സ്മാൻ, ബ ler ളർ എന്നീ നിലകളിൽ ടീമിനെ സഹായിക്കാനും ടീമിന് ഏറ്റവും മികച്ച അവസരം നൽകാനും വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെ ക്രിക്കറ്റ് മത്സരങ്ങളിൽ വിജയിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കാനും ഞാൻ ബോധപൂർവമായ ശ്രമം നടത്തിയിട്ടുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. “

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

“ആ സാഹചര്യം എല്ലായ്പ്പോഴും ദൃശ്യമാകില്ല എന്നതാണ് എനിക്ക് വെല്ലുവിളി. വ്യക്തമായും, വീട്ടിലായിരിക്കുന്നതിനാൽ ഞങ്ങൾ കോമ്പിനേഷൻ അൽപ്പം മാറ്റി. അവിടെ ഞാൻ ഏഴ് [ആറ്] കളിച്ചു, ഇവിടെ എട്ട്, ഒൻപത് അല്ലെങ്കിൽ ഏഴ് ആയിരിക്കാം – ആ ഇന്നിംഗ്‌സിൽ നിന്ന് ഞാൻ എടുത്തുമാറ്റുന്നത് ഞാൻ ഇന്നിംഗ്‌സ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ച രീതിയാണ്, അത് എന്നെ പിൻഭാഗത്ത് നിന്ന് പുറത്താക്കാൻ അനുവദിച്ചു. “

© Cricbuzz

ബന്ധപ്പെട്ട സ്റ്റോറികൾ